Announcement

Collapse
No announcement yet.

256/GF-8500 GT Extreme SPARKตัวนี้น่าเล่นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 256/GF-8500 GT Extreme SPARKตัวนี้น่าเล่นมั้ยครับ

256/GF-8500 GT Extreme SPARK ตัวนี้น่าเล่นมั้ยครับ เล่นเกมปัจจุบันลื่นมั้ยครับ

ดันๆๆ

Comment

ลื่นๆ...เกมส์ยิงไข่ version DX 10 นะ....ล้อเล่นน้า

Comment

แต่เกมปัจจุบันเหรอท่าน เกมรัยง่ะ เล่น Othello ไหวท่าน ผมลองมาแล้ว หุหุ ลองตัว512M ซะด้วย....

Comment

แล้วตกลงเกม ไดเร็ก 9 ลื่นหมดป่ะ แล้วราคาขนาดประมาณการ์ดตัวนี้นี้ควรเล่นตัวไหน

Comment

ลื่นทุกเกมส์ล่ะ แต่ต้องปรับ LOW น่ะ ผมว่าเพิ่มอีกนิด เอา 8600 GT ดีกว่านะ

Comment

เทียบกับตัว 7600 gs กับ 7300 MAXX ตัว8500 ตัวนี้แรงกว่าป่าว

Comment

7600GS ,8500GT ,7300 MAXX เรียงจากมากไปหาน้อย

Comment

ถ้าเปิดร้านเกมควรใช้ตัวไหนคุ้มสุดครับ

Comment

ดูจากผลเทสนะ 7300 ยังจะแจ่มกว่าอีกง่ะ....

Comment

Working...
                    X