Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาออกจากCASE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอาออกจากCASE

ผมจะลอง เอา เมนบอด และอุปกรณืทุกอย่างออกมาตั้งข้างนอก ควรระวังอะไรบ้างครับ อยากลองดู และ สวิช ปิด-เปิดทำยังไงดีครับ นอกจาก เอา ไขควงจิ้ม ครับ
    E4400 DS4 HD 2ตัว 7600GT

ระวังมันเย็นกว่าอยู่ในเคส มันจะโล่งด้วยครับ

Comment

ระวังฝุ่น กับ ผู้ก่อการร้าย(จิ้งจก, แมงสาบ, หนู, ฯลฯ)โจมตี(ขี้ใส่, ฯลฯ) งับ

สวิต กะเอาออกจากเคสมาด้วยกะได้งับ แกะโลด มะกะหาซื้องับ

Comment

ระวังหนู ขนาดของผมอยู่ในเคสมันยังเข้ามากัดสายไฟเลยแสบมาก ตอนนี้ ฆ่าตายหมดแล้วสบายใจ
        แต่ดีนะที่มันฉี่ที่พื้นเคส ขึ้นสนิมเลย ถ้าฉี่ใส่บอดละก้อ ไม่อยากนึกสภาพ^^

Comment

สวิช ทำเอง ได้ รึป่าวครับ ไม่อยากแกะ ครับ สอนทีนะครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            สวิช ทำเอง ได้ รึป่าวครับ ไม่อยากแกะ ครับ สอนทีนะครับ
            ทำเองก็ได้ครับหาสายเสียบมาแล้วก็ซื้อสวิตซ์มาต่อเอง เอาออกมาแล้วก็ระวังหลังบอร์ดมันจะไปซ็อดกับเศษเหล็กที่มันตกอยู่ใต้ที่วางด้วยนะ

Comment

ผมจะเอาออกมาแล้วไปซ้อนใว้ในตู้กับข้าวครับกันพวกแมลงได้

Comment

พวกนี้ไม่กลัวครับ บ้านผมสะอาด ทำความสะอาดทุกวัน

กลัวอย่างเดียว เดินเตะสายเอง แล้่วอุปกรณ์ทั้งหมดหล่นลงจากโต๊ะ

พาลไปดึงให้จอ LCD ตกลงมาด้วย ถ้ามันเกิดขึ้นล่ะก้อ

ซวยชิบหายวายป่วง

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                  พวกนี้ไม่กลัวครับ บ้านผมสะอาด ทำความสะอาดทุกวัน

กลัวอย่างเดียว เดินเตะสายเอง แล้่วอุปกรณ์ทั้งหมดหล่นลงจากโต๊ะ

พาลไปดึงให้จอ LCD ตกลงมาด้วย ถ้ามันเกิดขึ้นล่ะก้อ

ซวยชิบหายวายป่วง

ฮาครับ

Comment

กลัวครับ กลัวอยุ่อย่างเดียว เอาออกมา พ่อ หาว่าบ้า

Comment

คุณ momaymint ds4 rev2.0 ราคาเท่าไรครับหาซื้อร้านไหนครับ
                      อยากได้มากๆครับ

Comment

*-*

Originally posted by inukung View Post
                        คุณ momaymint ds4 rev2.0 ราคาเท่าไรครับหาซื้อร้านไหนครับ
                        อยากได้มากๆครับ
                        ซื้อ มือ2 จาก บอดต้องนานแล้วครับ ตั้งแต่ ตนปีครับ

Comment

ขอรูปแต่ละทั่นด้วยครับ และคำเตือนด้วย

Comment

เอามา เกียนร ครับ ของผมเอง อิอิ แนะนำด้วย จัดตำแหน่งไม่ถูก
                            Last edited by momaymint; 17 Apr 2009, 18:34:46.

Comment

Originally posted by one View Post
                              ระวังมันเย็นกว่าอยู่ในเคส มันจะโล่งด้วยครับ

เมือนกัน

Comment

Working...
                              X