Announcement

Collapse
No announcement yet.

T2450 ram1G เล่น vista ลื่นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T2450 ram1G เล่น vista ลื่นไหม

T2450 ram1G เล่น vista ลื่นไหม

ได้ครับ Vista กินแรมประมาณ 6-700MB เองถ้าลงโปรแกรมไม่เยอะ นะ
    พอลื่น

Comment

1GB เล่นได้ลื่นอยู่แล้วครับ ไม่มีปัญหา แต่ให้ดีควร 2GB ครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมหรือว่าเปิดโปรแกรมเยอะๆ อืดครับ
        ผมเล่น GTA san ไม่หนุกเลยอ่ะ หนืด แรมน้อย

Comment

ไหวคับ แต่ถ้่พอจ่ายเพิ่มได้อัพแรมเป็น2GBดีกว่า

Comment

สรุปได้ว่า ไม่ลื่นนั่นแหละ เพราะลงนู่นลงนี่ไป ก็ไม่ลื่นแล้ว

Comment

ถ้าดูตัว cpu อย่างเดียวมันจะประมวลผลช้าไหมครับ ถ้าเล่นเกม แล้วแรม 2 g

Comment

Working...
              X