Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมมันรีสตาดเองตอนเล่นเกมอ่า ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมมันรีสตาดเองตอนเล่นเกมอ่า ทำไงดีครับ

ก่อนมันจะค้างแล้วมีเสียงไรไม่รู้แปป1แล้วก็เปนหน้าจอสีน้ำงเรแวบนึงแล้วก็รีเลย ตอนเข้าเกมพวกปังย่า cabal แต่ Ts ไม่เป็นไร มันเกิดจากไรครับเซียนทั้งหลายช่วยที

ปูเสื่อรอคำตอบด้วยคน

Comment

บลูสกรีน รอผู้รู้จริงมาตอบกานต่อปาย

Comment

คอมสเป็คอะไรบ้างครับ
        -----------------
        อาการจอฟ้าเกิดขึ้นได้สาเหตุครับ
        ทั้งซอร์ฟแวร์ ไดร์เว่อร์ รวมถึงฮาร์ดแวร์ครับ
        ลองจดรหัสที่ขึ้นตอนบลูสกีนมาให้ดูหน่อยครับ

Comment

บลูสกรีนกับเกมแบบนี้น่าจะเป็นที่การ์ดจอนะผมว่า มันอาจจะเป็นที่ตัวการ์ดไม่ก็ไดรเวอร์

Comment

Working...
          X