Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT กับผลเทสที่จะทำให้ใครบางคน เป็นปลื้ม~ (และใครบางคนอาจน้ำตาตกlol)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT กับผลเทสที่จะทำให้ใครบางคน เป็นปลื้ม~ (และใครบางคนอาจน้ำตาตกlol)

มาให้เห็นอีกเกมส์แล้วครับ อิอิ

มาตอกย้ำความแรงกันอีกที กับผลเทส UT3 ที่แรงกว่า 8800GTX ถึงจะแค่ 1.5เฟรม ก็เถอะ ยังไงก็แรงกว่าน่ะ ถูกกว่าเป็นหมื่น แต่แรงกว่าว้อยยยยส์

และเบียด 8800Ultra ชนิดส่วนต่างแค่นี้สายตาแยกไม่ออก (แพงกว่ากรู 20,000 ทำได้แค่นี้เหรอ)...หึ

ส่วน 8800GTS?? หน้าตาเป็นไงเหรอ ไม่รู้จัก .....ลืมๆมันไปซะเถอะครับ ฮาฮา

ปล.ผลเทสเกมอื่นๆอาจไม่เป็นแบบนี้ โปรดใช้จักรยานในการรับชม!

http://forums.vr-zone.com/showthread.php?t=196541

แรงจนน่าตกใจ
    จะรอสอยมือ2 ดีกว่า หิหิหิ 8800GT รอๆๆๆๆๆ

Comment

แรงครับ ผมยังใช้ 6200TC อยู่เลย

Comment

น่าจะมีกฏหมายคุ้มครองผู้บริโภคออกมานะ ไม่ใช่ซื้อ 8800GT ไปสักพัก มาละ8800gs แรงกว่าเดิม พอซื้อไปสักพัก 8900GT โผล่เลย ตามด้วย 8900Gs สักแป๊บออกอีกถูกๆ 8950GT

Comment

หุหุหุๆ ...ชักอยากจะเปลี่ยนสี

Comment

แรงมากครับ เตรียมตัวอีกแล้วตู

Comment

โอว พระเจ้า ...

sigpic

Comment

แรงกว่า 8800GTS ตัวเก่ามากๆจริงๆ แรงแบบไม่น่าเชื่อจะราคาถูกกว่า -*-

งานนี้ คนใช้ 8800GTS ตัวเก่ามีเคือง GT แรงกว่า GTS

ปล. บอร์ดอืดมากๆๆๆๆ

Comment

แรงมากครับ เตรียมตัวอีกแล้วตู

Comment

โอ้ว!!แม่จ้าว มันเป็นแค่ภาพลวงตา มันไม่จริง ฮาฮาฮา
                    Last edited by maxsaag; 19 Oct 2007, 20:49:58.

Comment

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี

ปล. กะรู ไม่น่ารีบ ซื้อเ ล้ย 8800GTS ช่างเถอะ ซื้อก่อนได้แรงก่อน

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                        แรงครับ ผมยังใช้ 6200TC อยู่เลย
                        ผมว่าของออกเมื่อไหร่ท่านสอยก่อนเพื่อนแน่ๆ จะรอชมความแรงจากท่านที่ห้อง Extreme นะครับ

Comment

เฉยๆ

Comment

Shader Clock เยอะเท่า Ultra เลยนะนั่น

Comment

7950GX2 ทำไมอ่อนด๋อยอย่างนั้นอ่ะ

Comment

Working...
                              X