Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ถ้าเทียบ GIGABYTE และ asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ถ้าเทียบ GIGABYTE และ asus

ก็ที่จริงแล้วแค่อยากทราบว่าเพราะอะไรถึงเลือก กิก และราคามันก็ไม่ต่างจาก as มากเท่าไร ก็เท่านั้นเองครับไม่ได้มีเจตนาไม่ดีเลย
    Last edited by popmanstory; 20 Oct 2007, 12:48:24.

ล่อเป้า ลบกระทู้ทิ้งด่วน

Comment

ปกติต้องเทียบเป็น ระดับราคานะครับ ไม่ควรเหมารวมยี้ห้อ

และที่สำคัญคือต้อง ดูความใช้งานของผู้ใช้เป็นหลักและ ถึงจะตัดสินใจเลือกว่าเอารุ่นใหน เทียบกับรุ่นใหนดีครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ล่อเป้า ลบกระทู้ทิ้งด่วน
        เหงด้วยคับพี่น้อง

Comment

โดยส่วนตัว ไม่มีทั้งสองยี่ห้อ ทั้งในเครื่อง และในสมองครับ อิอิ
          อันนึงก็โฆษณาเกิน อันนึงก็แพงเกิน โจมตีกันมากเกิน ของของที่สามารถรองรับความต้องการของเราได้ก็พอแล้วครับ เพราะยังไง ซื้อมาใช้ไม่ถึง สองปีซักที โดยเฉพาะ เมนบอร์ดกะการ์ดจอ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
            โดยส่วนตัว ไม่มีทั้งสองยี่ห้อ ทั้งในเครื่อง และในสมองครับ อิอิ
            อันนึงก็โฆษณาเกิน อันนึงก็แพงเกิน โจมตีกันมากเกิน ของของที่สามารถรองรับความต้องการของเราได้ก็พอแล้วครับ เพราะยังไง ซื้อมาใช้ไม่ถึง สองปีซักที โดยเฉพาะ เมนบอร์ดกะการ์ดจอ
            เห็นด้วยครับ ยี่ห้อไหนก็ได้ขอไห้ถูกใจเราก็พอ

Comment

แต่ก่อนใช้ asus มาตลอด หลังๆมานี่ใช้ gig ครับผมว่า มันแล้วแต่ชอบครับ เพราะบอร์ดทั้ง 2 ยี่ห้อนี้มันก็ใช้ได้ดีทั้งคู่ล่ะครับ

Comment

ใช้ไปเถอ พังเหมือนกัน

Comment

หิหิหิ
                  มาดูๆ ใว้จะเกิดสงคราม ค่ายปาว

Comment

หุหุ สงคราม

Comment

ตั้งแต่มาอ่าน web นี้ก็เลิกยึดติดยี่ห้อแล้วครับ
                      ต้องขอบคุณทุกท่านจริงๆ ที่ให้ความรู้ และชี้ทางสว่าง

Comment

ใช้แล้วออนเอ็มได้ เป็นพอ...

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
                          ใช้ของของที่สามารถรองรับความต้องการของเราได้ก็พอแล้วครับ เพราะยังไง ซื้อมาใช้ไม่ถึง สองปีซักที โดยเฉพาะ เมนบอร์ดกะการ์ดจอ
                          ไม่ถึง 2 ปี นี่ อัพเดท แล้วขายของเก่า หรือ มันพัง อ่าครับ ^^'

Comment

สรรพสิ่ง ล้วนอนิจจา ยี่ห้อไหน สักวันก็คงต้องเจ๊ง

Comment

ไม่ต้องซีเรียสหรอกครับ Gigabyte กับ Asus เขาเป็นพันธมิตรกันแล้วครับ

http://www.overclockzone.com/news/information/08-06/22/

Comment

Working...
                              X