Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.overclockzone.com Forums Record Database

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chatanan View Post
    แก้ให้หน่อยสิครับ http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=122663

เนื่องจากผม Oc อีกนิดหนึ่งอ่ะ 320x8 = 2560 ซึ่งผมพอแล้วล่ะ

เอาไว้เป็นแรงบันดาลใจ ให้คนอื่นมาลบสถิตินะครับ
    ต้องเทสด้วยโปแกรมเทสต่างๆ ด้วยครับซัก 1-2 โปรแกรม และอับเดสในกระทู้ตัวเอง หรือตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by benz_2096 View Post
      ต้องเทสด้วยโปแกรมเทสต่างๆ ด้วยครับซัก 1-2 โปรแกรม และอับเดสในกระทู้ตัวเอง หรือตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยครับ
      อัพ ที่กระทู้ตนเองครับ

ผมลองแบบรีบๆ นะครับ หวังว่าคงถูกใจ ใช่เลยนะ

Comment

Originally posted by chatanan View Post
        อัพ ที่กระทู้ตนเองครับ

ผมลองแบบรีบๆ นะครับ หวังว่าคงถูกใจ ใช่เลยนะ

Comment

เด๋ววันนี้ ทำลายสถิติตัวเองต่อดีกว่าเรา

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
            เด๋ววันนี้ ทำลายสถิติตัวเองต่อดีกว่าเรา
            อ่านะเว้นให้ผมว่างซักวันลุง

Comment

Benchmarks
              3DMARK2001SE: na BigZone - 27600 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
              3DMARK03: na BigZone - 21891 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
              3DMARK05: na BigZone - 10390 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
              3DMARK06: natt - 4697 - Winfast PX7900GT >>>click<<<
              ท่าน BigZone เขาใช้6800gs ไม่ใช้หรือครับ ผมเห็นอย่างงั้น ถ้ามองผิดขออภัยนะครับ
              ปล.ผมว่าในBenchmarksหน้าจะมีที่123นะครับ เพื่อนๆคนอื่นๆจะได้ติดอันดับด้วย เป็นเพียงความคิดเห็นของผมนะครับ เช่น3DMARK2001SE:ที่1 ที่2 ที่3 ขอบคุณครับ
              ปล.2 แบ่งsli ด้วยก็ดีครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                Benchmarks
                3DMARK2001SE: na BigZone - 27600 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
                3DMARK03: na BigZone - 21891 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
                3DMARK05: na BigZone - 10390 - XFX Geforce 7800GS >>>click<<<
                3DMARK06: natt - 4697 - Winfast PX7900GT >>>click<<<
                ท่าน BigZone เขาใช้6800gs ไม่ใช้หรือครับ ผมเห็นอย่างงั้น ถ้ามองผิดขออภัยนะครับ
                ปล.ผมว่าในBenchmarksหน้าจะมีที่123นะครับ เพื่อนๆคนอื่นๆจะได้ติดอันดับด้วย เป็นเพียงความคิดเห็นของผมนะครับ เช่น3DMARK2001SE:ที่1 ที่2 ที่3 ขอบคุณครับ
                ปล.2 แบ่งsli ด้วยก็ดีครับ
                อ่าครับ ลืมแบ่ง 123 ไปเลย ขอบคุณที่ทักเข้ามาครับส่วนแบ่ง sli นั้นคงจะไม่หละครับ

Comment

:
                  INTEL
                  Conroe/Kentsfield
                  Conroe:

Kentsfield:

Dothan/Merom/Yonah:
                  Dothan:

Merom:

Yonah:

Xeon:
                  ไม่มี Allendale สำหรับคนงบน้อยๆอย่างผมมั่งหรอครับ จะได้มาเล่นด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by benz_2096 View Post
                    อ่าครับ ลืมแบ่ง 123 ไปเลย ขอบคุณที่ทักเข้ามาครับส่วนแบ่ง sli นั้นคงจะไม่หละครับ
                    ขอบคุณนะครับที่เห็นด้วย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                      ขอบคุณนะครับที่เห็นด้วย
                      เหนือยหน่อยนะครับ จะคอยให้กำลังใจนะครับ web ดีๆ มันๆอย่างงี้

Comment

Originally Posted by Deschutes แยกตามcpuที่ใช้ด้วย ไม่งั้นคนที่ใช้ Core2uo เอาไปกินแน่

เห็นด้วยคับ

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                          :

ไม่มี Allendale สำหรับคนงบน้อยๆอย่างผมมั่งหรอครับ จะได้มาเล่นด้วย อิอิ
                          เอามาเลยครับ ถ้ามีมาเพิ่มก็จะแบ่งออกไปอีก เพราะว่าตอนนี้ยังไม่รู้ว่าไครจะเอาอะไรมามั่ง
                          Last edited by benz_2096; 22 Sep 2006, 01:38:34.

Comment

สะดวกดีจริงๆ ขยันทำจริงๆนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

อยากลงด้วยจังเลยอ่าครับ ทำไงดีเนี่ย
                              http://www.vmodtech.com/modules.php?...ewtopic&t=8056

Comment

ไว้สอบเสร็จเอามาลงมั่งดีก่า~~ Duron ไร้คู่แข่ง อิอิ ........... (เพราะไปแข่งกะเค้าไม่ได้อะดิ -*-)

Comment

Working...
                                X