Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรจะรอ 8800GT หรือว่าซื้อ 8800GTX เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรจะรอ 8800GT หรือว่าซื้อ 8800GTX เลย

ควรจะรอ 8800GT หรือว่าซื้อ 8800GTX เลย แนะนำ

รอดูดีกว่าอีกไม่กี่วันเอง เพื่อมันถูกจริงจะได้ซื้อ2การ์ดต่อไปเลยจะได้เเรงกว่าGTXไง ขนาด
    นี้ตัวเดียวยังไล่บี่ติดตูดเเละถ้า2ตัวจะเป็นยังไง

Comment

ถ้ามีเงินพอที่จะซื้อGTX ก็ซื้อเลย เพราะว่าแรงกว่า GT แน่นอน

Comment

gt ตอนนี้ผลวิจัยออกมาแว้วครับว่าแรงกว่า gtx แล้ว ถึงแม่ว่า จะมีบิทน้อยกว่าก็ตาม

Comment

Originally posted by hia001 View Post
          รอดูดีกว่าอีกไม่กี่วันเอง เพื่อมันถูกจริงจะได้ซื้อ2การ์ดต่อไปเลยจะได้เเรงกว่าGTXไง ขนาด
          นี้ตัวเดียวยังไล่บี่ติดตูดเเละถ้า2ตัวจะเป็นยังไง

น่าสน !!!

sigpic

Comment

รอครับ ไม่กี่วันเอง

Comment

แรงกว่า GTX ก็แพงกว่าอะดิ ไม่งั้นมันก็ไม่สมดุลกันอ่ะดิครับ

Comment

เงินมันรอจะออกจากกระเป๋าแว้วววววว

Comment

น่าจะรอนะครับ อีกไม่กี่วันมันก็จะออกแล้ว 8800gt

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                    แรงกว่า GTX ก็แพงกว่าอะดิ ไม่งั้นมันก็ไม่สมดุลกันอ่ะดิครับ
                    ผู้ผิตประกาศเองว่าต้นทุนการผลิตต่ำกว่าเเละการ์ดตระกูลG8xทังหลายมีปัญหา
                    ยังไม่สมดุลเท่าไร จึงออกG9x มาคือพัฒนาใหม่หมด สายการผลิตอยู่ที่65nm
                    จากเดิม80nmคับ ยิ่งเล็กต้นทุนการผลิตยิ่งต่ำ
                    ยิ่งเล็กก็ยิ่งเเรงด้วยคับ
                    ยิ่งเล็กยิ่งจุความสามารถได้เยอะขึ้น
                    ยิ่งเล็กยิ่งร้อนน้อยลง
                    ยิ่งเล็กยิ่งกินไฟน้อยลง
                    ผู้พัฒนาจึงหามาเเข่งกันผิตให้มันเล็กลงไงคับ

Comment

ผมก็แนะนำให้รอดีกว่าครับ ถ้าซื้อตอนนี้เด่วพอ 8800GT ออกมาแรงจิงๆจะมานั่งเศร้าแบบผมครับ T-T

Comment

แนะนำว่ารอดีก่าคับ ^^

Comment

รอจ้า

Comment

รอครับ

Comment

ผมได้ ECS Gf8800Gtsมาครับ ตัวเด๊ยวในไทยแรงงงงงงงง

Comment

Working...
                              X