Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E 6300

พี่ ครับ E 6300 มัน ปลด ล็อค ตัวคูณ ได้เปล่า ครับ ขอบ คุณครับ

ถ้าใช้กับเมนบอร์ด DS4 สามารถปรับตัวคูณได้นะครับ เพราะผมใช้อยู่ รวมทั้งเมนบอร์ดที่ใช้ ชิพ 965 น่าจะปรับได้ทุกรุ่นหรือเปล่า ไม่แน่ใจนะครับ

Comment

P5B ก็ปรับได้ถ้า Flash Bios 0701 ครับผม

Comment

ปรับได้เท่าไรครับ ปรับเพิ่มเป็น 8 หรือ 9 ได้ไหมครับท่าน

Comment

E6300 ปรับได้ 6 และ 7 ครับ สำหรับ 7 คือ มาตรฐาน 266x7 = 1.86GHz
          ส่วน 6 เป็นการทำงานในโหมด Enhance Speed Step ครับ

Comment

Working...
          X