Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่านอีก1เกม สำหรับ 8600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ่านอีก1เกม สำหรับ 8600 GT

Lost Planet ---- ไปแล้ว
    Bio Shock ----- ไปแล้ว
    World in conflict----ไปแล้ว หลายๆคนที่ใช้ 8600 GT มีปัณหาเกี่ยวกับเกมนี้ แต่ผมไม่มี แหะ ลื่นดี แต่มาติดตรง นิวเครียร์
    Call of Duty 4 ---- ผ่านฉลุยหิน

ตอนนี้ลองโหลด PES2008 Demo มาเล่นดู อาจจะลองเล่นช้ากว่าคนอื่น อย่าว่ากันน่า
    เกมส์นี้ลื่นมาก ใช้เทคนิค 3D แบบเดียวกับ COD4 เลยทำให้ไม่กินสเป็คมากแถมภาพสวย แต่ในทางกลับกัน การเคลื่อนไหวของตัวละครในเกม ไม่เป็นธรรมชาติ --สรุปๆ ภาพสวยจริงแต่เหมือนบังคับหุ่นยนต์ยังไงไม่รู้ ลองเล่นกันดู

ระยะทางที่เหลือ
    NFS Pro street
    Crysis
    Attached Files

เเต่ละเกมนี่ได้เฟรมเรตเท่าไรบ้างครับเนี่ย

Comment

เยี่ยมมาก ใช้อยู่เหมือนกัน 8600gt อิอิ

Comment

เฟรมเรต เฉลี่ย 35 -45 พุ่งสุดถึง 65
        Last edited by blackdox; 20 Oct 2007, 18:09:59.

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
          เเต่ละเกมนี่ได้เฟรมเรตเท่าไรบ้างครับเนี่ย
          ดูเฟรมเรท ระหว่างเล่นเกมส์ยังไงหรอครับ

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
            ดูเฟรมเรท ระหว่างเล่นเกมส์ยังไงหรอครับ
            ใช้โปรเเกรม Fraps ครับ โดยเปิดเจ้าโปรเเกรมตัวนี้ เเล้วหลังจากนั้นเข้าเกมไปก็จะมีตัวเลข FPS เเสดงอยู่บนมุมของจอครับ

ส่วนนี่ลิงค์ Download โปรเเกรม Fraps ครับ
            Download

Comment

อยากเล่น winning แล้วครับ ออกเมื่อไหร่ละ

Comment

ของผมผ่านทุกเกมส์เท่าที่ออกมาตอนนี้แล้วเลยอ่ะครับ อิอิ

ตั้งแต่ซื้อการ์ด8600GT มา จากคะแนน 05 9300 กลายเป็น 11000 ไปแล้น
                รายชื่อเกมส์ที่ผ่านมาหมดแล้วอย่างลื่น
                lost planet
                GRAW2
                bioshock
                fantasy star
                Dirt rally
                Cod fear
                com pany of hero
                NFS cabon
                medal of horor :Airbone
                Call of juarez
                unreal 3
                call of duty 4 ภาคล่าสุด
                Half life:2 ภาคล่าสุด
                TimeShift demo
                World in conflict โหดสุด verry high บางอันmediam แต่ถ้าปิดโหมด DX10 ก็ verry high ได้หมด แต่ก็สวยน้อยกว่า 9
                hellgate london

จำไม่ได้ละลบไปหลายเกมส์
                อ๋อมี Ragnarok
                Last edited by ballmakoto; 21 Oct 2007, 00:09:50.

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                  ใช้โปรเเกรม Fraps ครับ โดยเปิดเจ้าโปรเเกรมตัวนี้ เเล้วหลังจากนั้นเข้าเกมไปก็จะมีตัวเลข FPS เเสดงอยู่บนมุมของจอครับ

ส่วนนี่ลิงค์ Download โปรเเกรม Fraps ครับ
                  Download
                  ขอบคุนมากครับ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                    ของผมผ่านทุกเกมส์เท่าที่ออกมาตอนนี้แล้วเลยอ่ะครับ อิอิ

ตั้งแต่ซื้อการ์ด8600GT มา จากคะแนน 05 9300 กลายเป็น 11000 ไปแล้น
                    รายชื่อเกมส์ที่ผ่านมาหมดแล้วอย่างลื่น
                    lost planet
                    GRAW2
                    bioshock
                    fantasy star
                    Dirt rally
                    Cod fear
                    com pany of hero
                    NFS cabon
                    medal of horor :Airbone
                    Call of juarez
                    unreal 3
                    call of duty 4 ภาคล่าสุด
                    Half life:2 ภาคล่าสุด
                    TimeShift demo
                    World in conflict โหดสุด verry high บางอันmediam แต่ถ้าปิดโหมด DX10 ก็ verry high ได้หมด แต่ก็สวยน้อยกว่า 9
                    hellgate london

จำไม่ได้ละลบไปหลายเกมส์
                    อ๋อมี Ragnarok
                    สาวก 8600GT อย่างเหนียวแน่น

Comment

ภาพอย่างสวยครับบบบ

Comment

รูปรองสุดท้ายนี่เอารูปผมมาลงได้ไง เดี๋ยวปั๊ด

Comment

Fraps โปรแกรมนี่ดีมากครับ แล้วผมลองเล่นTimeShift demo ปรับสุดหมด ตัวเลขสีเหลืองๆข้างบนขวา
                          มันขึ้นๆลงๆ50-60 ถือว่าเป็นไงอ่ะครับ

Comment

8600 GT จงเจริญ (อย่าเพิ่งตายจากไปนะ)

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                              รูปรองสุดท้ายนี่เอารูปผมมาลงได้ไง เดี๋ยวปั๊ด
                              ผีกาก้า - -

Comment

Working...
                              X