Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่านอีก1เกม สำหรับ 8600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องลองมั้งละ หิหิหิ
    ตอนนี้กำลังหลอนใน Bio Shock อยู่นะ ^^"

Comment

น่าเล่นแฮะ เรายังเล่นแต่ Othello อยู่เลยง่ะ หุหุ

Comment

-*- พอดี ถ้าได้เมนบอร์ดใหม่ อาจได้ 86 มาอีกตัว = 2 =SLi ทำให้สมการนี้เป็นจริง

Comment

แล้ว8600GTเล่นcrysisได้ไหมคับ

Comment

Originally posted by icezam1 View Post
            แล้ว8600GTเล่นcrysisได้ไหมคับ
            ได้นะ ถ้า mid-high ลื่นๆเลยครับแต่ ALL high ก็หน่วงหน่อยๆ

Comment

ขอเสป๊คของเครื่องที่เล่นด้วยจะดีมากครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                ขอเสป๊คของเครื่องที่เล่นด้วยจะดีมากครับ
                ASUS EN8600GT OCเอง
                Boark sucks ไม่ระบุยี่ห้อ Pci-Ex4
                2GB of ram
                E6400 no OC

Comment

ไหวๆครัย

Comment

ผมก็ใช้ 8600 มายมีปัญหาแต่อย่างใดงับ

Comment

Working...
                    X