Announcement

Collapse
No announcement yet.

tsunmi 550W มานไฟนิ่งokไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tsunmi 550W มานไฟนิ่งokไหมคับ

กับD-tech 450 Full

กับ delux 450W ตัวไหนไฟนิ่งสุดหรอกับ

ขอบคุงมากนะคับ

tsunmi ผมเห็นมีหลายเกรต เลยเกิน แต่ให้เลือกนะ tsunmi เห็นว่ามันแพงสุด อะ
    ลองมาก็deluk Dtech ตัดไปเลย (ก็ก็ใช่delukอยู่นะ ราคากำลังดี)

Comment

Originally posted by saikano View Post

กับD-tech 450 Full

กับ delux 450W ตัวไหนไฟนิ่งสุดหรอกับ

ขอบคุงมากนะคับ
      พอใช้ได้ครับ
      ลาก E6600 ไป 3.7 (นี้กับแรม Apacer เน่าๆ นะ)
      ถ้าจะเอา Delux 450W กับ tsunmi 550W
      แนะนำ tsunmi 550W ครับ
      อดีตยังหวานของผมกับ tsunmi 550W (มีไฟสีด้วย)

Comment

โอ้ท่านขอบคุงมากนะคับแว้ว tsunami 550W มานราคาเท่าหร่ายหรอคับ

Comment

แนะนำครับ สำหรับคนงบน้อย ผมก็เคยใช้ตัว 580 ไฟสี 800 บาทก็โอเคดีครับ

Comment

แว้วที่เสรีมีขายไหมคับท่าน

ขอบคุงนะคับที่ช่วยแนะนำพุ่งนี้คงได้ไปสอย tsunamiอะคับ

Comment

ซึนาโมะ ก็ดีครับ

Comment

ผมใช้ Tsunami Commander 580 W พัดลมสี ตัวละ 900 บาท อยู่น่ะครับ

ผมว่ามันก็โอเคดีนะครับ

Comment

ถ้ามีตังอีกหน่อย เล่น delux 500W ดีกว่าครับแต่ถ้าเอาไน3ตัวนี้ tsunmi 550W ก็คงจะดีที่สุดครับดุจากราคา (ผมไม่เคยไช้)

Comment

Working...
                  X