Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดรอ 8800GT อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมรอมือสองเลยครับ

Comment

รอรุ่นใหม่ออกมาอีกครับ แล้วค่อยสอยรุ่นเก่า

ก็เรามันจนนี่ T^T

Comment

รอมันโล๊ะปีหน้า (ฮา)
        แค่ 7950GT ผมยังใช้ไม่เต็มความแรงมันเลยครับ

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
          คิดเป็นเงินไทยแล้วไม่กี่บาทเอง
          $149 ประมาณ 5000
          $249 ประมาณ 8000

เตรียมเงินไว้เยอะไปหรือเปล่าคับ
          ขอให้มันแค่นั้นจริงเถอะครับ อยากเปลี่ยนการ์ดจอจะแย่

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
            คิดเป็นเงินไทยแล้วไม่กี่บาทเอง
            $149 ประมาณ 5000
            $249 ประมาณ 8000

เตรียมเงินไว้เยอะไปหรือเปล่าคับ

โห!! รุ่น256 ราคาพอๆกะ7600GS ตอนออกใหม่ๆเลย

รอดูต่อไป ขอให้อย่าแพงกว่านี้เลย

Comment

ถ้า 5000 จริงๆนี่รอเลยครับ กลัวแต่มันจะไม่ 5 พันอ้ะซิครับ น่าจะประมาณ 6-7 พันได้นะ

Comment

ไม่รอหรอครับสำหรับผมนะ รอตระกูล 9 ดีกว่าอาจนานหน่อย เพราะผมใช้ 8800 ตัวเดิมไม่คุ้มเลย

Comment

ต้องรอดูสถานะการณ์ อิอิ

Comment

Originally posted by Transister View Post
                    ไม่รอหรอครับสำหรับผมนะ รอตระกูล 9 ดีกว่าอาจนานหน่อย เพราะผมใช้ 8800 ตัวเดิมไม่คุ้มเลย
                    เหมือนกันครับ ใช้8800GTSอยู่ มันดูไม่คุ้มค่ามากพอที่จะเปลี่ยนไปเป็น GT

Comment

Working...
                    X