Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรแกรม GShell Desktop Pack 1.8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรแกรม GShell Desktop Pack 1.8

อยากทราบว่าตอนลง ตัวนี้ ข้อมูลในเครื่อง ยังอยู่เหมือนเดิมหรือปาวครับผม

แล้วถ้าลงนี้ มันดีหรือปาวอ่ะครับผม แล้ว ลบได้ หรือปาวครับผม

ถ้าลบแล้ว มันจะไม่เสียหายในส่วนของ วินโด ใช้ไหมอ่ะครับ

ยังไงรบกวนนอยนะครับ

แล้วตอนลง ควรเลือกอะไรบางหรอครับผม

กำ กดผิด เด้งซ้ำ ขอโทษ ครับผมม T_T

Comment

ดันนอยครับ ไม่มีใครรู้เลยหรอคร้าบบ

Comment

โปรแกรมนี้ดีครับ ไม่กินทรัพยากรเครื่องมาก

ลบออกก็ได้ ไม่มีปัญหาอะไร แต่ถ้าเปงผม ผมจะเก็บเอาไว้นะ ถ้าไม่เจอตัวที่ดีกว่าอ่ะ

Comment

อยากเห็น Link Download ว่า Download ที่ไหนครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับไม่ส่งผลอะไรกับข้อมูลของเครื่องครับ ไม่กินสเป๊กมากด้วย
            ไม่ต้องกังวลไปครับ

Comment

ขอลิงค์ดาวน์โหลดด้วยครับ ขอบคุณคับบบ..

Comment

ขอ Link ที่ไม่เสียได้ไหมคับ เจอกี่อันก้อเสีย

Comment

อยากได้ด้วยจัง สวยดี เป็นผมจะลงให้หมด แต่ผมไม่ทราบว่า Paint Desk Ver มันคืออะไรครับ

นอกจากนั้นรู้หมดแล้วครับ ขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X