Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับPSU Enlight

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับPSU Enlight

คือสนตัว400wอะครับ อยากทราบว่าราคามือ1มันเท่าไหร่ เห็นขายในบอดมือสองอยู่ด้วย ไฟนิ่งรึป่าว เห็นบางท่านบอกยี่ห้อนี้ดังในต่างประเทศด้วย แต่ต้องการความมั่นใจ เพราะในไทยมันไม่ดังเท่าไหร่

นิ่งดี ใช้เยี่ยม ไว้ใจได้ แต่ที่ในไทยไม่ดังคงเพราะไม่ค่อยโปรโมตครับ ราคามีบอกในเว็บนะครับแต่ผมจำเว็บไม่ได้แล้วอ่ะ

Comment

Enlight คล้ายกับการ์ดจอ POV ครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
        Enlight คล้ายกับการ์ดจอ POV ครับ
        เอ๊ะยังไง มันoemให้ยี่ห้ออื่นหรอ

Comment

Working...
        X