Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามควา่มเข้ากันได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามควา่มเข้ากันได้

คือผมมีการ์ด 8800 GTS 320bit 320 Mb ผมประกาศหาการ์ดรุ่นเีดียวกันมือสองในบอร์ดไป คืออยากจะทราบว่า เวอร์ชั่น ต่างกันจะสามารถ SLI ได้ไหมครับ แต่เป็นการ์ดเดียวกัน แรมเท่ากัน เหมือนกันหมดยกเว้น รุ่น ที่ผมมีคือ A3 อยากทราบว่าถ้าได้การ์ดเวอร์ชั่น A2 สามารถเอามา SLI ได้ไหมครับ
    คือใครงงบอกผมด้วย คืออย่างง่ายละกันเวอร์ชั่น A3 กับ A2 SLI กันได้ไหมครับขอบคุณครับ

ได้ครับ ขอแค่เป็น ชิปของ GF8800GTS ได้หมด
    แต่จะทำงานตามตัวที่ ทำงานต่ำสุด นะ

Comment

จะแรงกันไปถึงไหนง่ะ เอาแบ่งเล่นซะตัวดีกว่ามั้ง หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
        จะแรงกันไปถึงไหนง่ะ เอาแบ่งเล่นซะตัวดีกว่ามั้ง หุหุ
        อิอิ มีโปรเจ็คสิ้นปีครับเลยต้องหากันก่อนตอนนี้ได้มาแล้วสองตัว ตัวหนึ่ง A3 อีกตัวดันได้ A2 มาเลยไม่แน่ใจว่า Sli ได้หรือเปล่าถ้าได้สิ้นปีเตรียมพบกันครับ

Comment

โปรเจคไรคะ มันจะหมดเขตแล้วเปล่า อิอิ ใช้ด้วยกันได้ แต่ OC ได้ไม่เท่ากัน อิอิ

Comment

สรุปว่ามีงานใหญ่อะไรกันเนี่ยะ รู้กัน2คนง่ะ ไม่บอกเราเลย ไอ้เราหละมีงานเล็กๆเองง่ะ หุหุ ได้จะคุ้มเสียมั้ยเนี่ยะ

Comment

รอชมของแรงๆ ครับ

Comment

อันนี้ขอเก็บเงียบไว้ก่อนแล้วสิ้นปีเจอกันครับ

Comment

Working...
                X