Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออกมาแล้วครับ สำหรับข้อมูลของ 38XX/28XX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฮดฮามแน่น

Comment

รอเรื่อยๆ

Comment

สมัยHD2900XTX โม้ไว้เยอะ เเต่ยังไม่ทันได้ปล่อยHD2900XTX ก็ต้องยกเลิกสายการผลิตไป
        หวังว่าคงไม่โม้่เหมือนคราวที่เเล้วนะ ตั้งใจรอHD2900XTXมาก เเต่ก็ทำผมผิวหวังมาก
        ตั้งเเต่ATIเป็นของAMD ทำงานก็ช้าเเละยังไม่ยอมรักษาคุณภาพไว้ จน Intel กับ Nvidia
        ไปถึงไหนเเล้ว มันยังจมอยู่ที่เดิมๆเลย

Comment

รอ ati กลับมา. ... .

Comment

Originally posted by hia001 View Post
            สมัยHD2900XTX โม้ไว้เยอะ เเต่ยังไม่ทันได้ปล่อยHD2900XTX ก็ต้องยกเลิกสายการผลิตไป
            หวังว่าคงไม่โม้่เหมือนคราวที่เเล้วนะ ตั้งใจรอHD2900XTXมาก เเต่ก็ทำผมผิวหวังมาก
            ตั้งเเต่ATIเป็นของAMD ทำงานก็ช้าเเละยังไม่ยอมรักษาคุณภาพไว้ จน Intel กับ Nvidia
            ไปถึงไหนเเล้ว มันยังจมอยู่ที่เดิมๆเลย
            ใจเย็นๆ ครับ คนเรามันย่อมมีพลาดพลั้งตามไม่ทันกันได้บ้าง

ปล. จะมี Display port ออกมาแล้วหรอนี่ DVI, HDMI ยังไม่เคยได้ใ้ช้เลย

Comment

ออกกันมาเยอะๆ แข่งกันเยอะๆเข้าไว้นะครับ gu จะได้สอยของแรงๆ ถูกๆ กะเค้ามั่ง อิอิ

Comment

สู้เขานะ ATI

Comment

Dx10 ไม่น่าเล่นอะ คงออกมาไม่เยอะ เพราะเด๋ว Dx10.1 ก้อตีตลาดแทน เพราะฉะนั้น ออมตังไว้ซื้อ HD2850 ดีฟ่า เหอๆ

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                    ตัวนี้ 3850 นะครับพี่ Gearhead

RV670 ชนกับ 8800 ตัวใหม่จะเป็นยังไง อยากเห็นผลเทสจัง

อันนี้ไปเจอมาเว็บเดียวกับพี่ Gearhead R680 มาแว้ว ช่วงไตรมาส ปี 2008 http://www.tomshardware.com/cn/117,news-117.html

ทำไม R670 มันไปอยู่ระดับเดียวกับ 2600XT
                    ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล

คิดว่าที่ R670 ไปอยู่ระดับเดียวกับ 2600XT เพราะ ตัวที่ออกมาใหม่แรงมากๆ เลยถูกลดระดับลงไปอยู่ระดับกลาง (Performance) ครับ

Comment

ATI สู้ๆๆ

Comment

Working...
                      X