Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตรียมตัวสยองกันให้ดี 3D2008 กำลังจะมา!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เตรียมตัวสยองกันให้ดี 3D2008 กำลังจะมา!!!

Minimum Requirements:

* X86 compatible single core CPU with SSE2 support and a performance, which are comparable with a Pentium D 3,2 GHz+.
    * DirectX 10 compatible with 256 MB memory
    * 1024MB Memory
    * 2GB of free fixed disks
    * Windows Vista

Recommended Specs:

* Intel core 2 Duo E6600 or comparable AMD CPU
    * DirectX 10 compatible with 512 MB memory
    * 2048MB Memory
    * 2GB of free fixed disks
    * Windows Vista

อ้างอิง : http://www.k-hardware.de/news.php?s=...b&news_id=7237

จากข้อมูลอย่างไม่มีการเปิดเผยถึงข้อมูลเพิ่มเติม หรือ ช่วงเวลาการเปิดตัวที่แน่นอนครับ
    จะบีบให้เล่น Vista อย่างเดียวเลย!!!

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วของ ku จะรันได้ใหม va เนี้ย

Comment

Recommend ยังกะจะเอาไปปล่อยขีปนาวุธ

Comment

เดี๋ยวเทสได้ ไม่ถึงร้อย ฮาาาาาา

Comment

จะรันจบกะเขามั้งมั้ยเนี่ยะ กินสเป็กชะมัด....

Comment

เห็นแล้วหนาว

Comment

ขอบคุณคับสำหรับข้อมูล^^

Comment

แค่ 3DMarkไมมันโหดจัง

E6300 จะไปรอดไหมเนี่ย ซื้อมาไม่ถึง 1 ปี ตกรุ่นแล้วเหรอฟะ
                  Last edited by Trojan; 21 Oct 2007, 15:07:51.

Comment

เห็นแล้วไม่อยากคิดเลย

Comment

กินหนัด

Comment

ขำๆน่ะ

คนที่อัพไปเล่น crysis ก็ได้เทสตัวนี้ด้วย แค่นั้นเอง

Comment

หุหุ

Comment

พี่Gearhead
                            ผมมีปัญหาอ่ะครับ ตอนนี้ผมใช้ วินโดVista 32bit Pack 1 ครับ วินโด้มัน เวลาใส่แผ่นไปแล้วมันไม่ AutoRun อ่ะครับ พอจะมีวิธีไหมทำให้มัน AutoRun มั่งครับ ผมลงใหม่ไปหลายรอบล่ะเหมือนเดิมเลยครับ
                            ปล.วินโด้ Vista 32bit Pack1 ใช้ดีมากๆครับ เกมเก่าๆเล่นได้ด้วยครับ ไม่เหมือนPack อื่นๆเลย แต่ไม่ยอมAutoRun แผ่นซีดี ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                              ผมมีปัญหาอ่ะครับ ตอนนี้ผมใช้ วินโดVista 32bit Pack 1 ครับ วินโด้มัน เวลาใส่แผ่นไปแล้วมันไม่ AutoRun อ่ะครับ พอจะมีวิธีไหมทำให้มัน AutoRun มั่งครับ ผมลงใหม่ไปหลายรอบล่ะเหมือนเดิมเลยครับ
                              ปล.วินโด้ Vista 32bit Pack1 ใช้ดีมากๆครับ เกมเก่าๆเล่นได้ด้วยครับ ไม่เหมือนPack อื่นๆเลย แต่ไม่ยอมAutoRun แผ่นซีดี ครับ ขอบคุณครับ

ปกติ Vista จะกำหนดการแสดงของ 1.dialog " AutoRun/AutoPlay " เพื่อถาม เมื่อคุณต้องการรัน Software ว่า Software ประเภทนี้ ต้องการที่จะทำให้ทำ " AutoRun/AutoPlay " มั้ย

1.

แต่ถ้า Software ประเภทดังกล่าว ไม่อยู่่ในประเภท " AutoRun/AutoPlay " กำหนด ท่านสามารถเข้าไปกำหนดใหม่ได้ 2 วิธีคือ
                              - คลิ๊กที่ "Set AutoPlay defaults in Control Panel" ที่ด้านล่างของ 1.
                              - ไปที Control Panel --> Hardware and Sound --> AutoPlay เพื่อที่จะกำหนดเอง

2.

Comment

Working...
                              X