Announcement

Collapse
No announcement yet.

FP-Y5บัส1056กดCLเท่าไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FP-Y5บัส1056กดCLเท่าไรดี

จากคราวที่แล้วผมทด 1:1 บัส440 กดได้แค่5-5-5-10 คราวนี้ผมทดไปที่ 5:6 บัสที่528(1056)CLผมเซตไว้ที่ 6-6-6-18 ถ้าผมกด 5-5-5-15 จะไปได้มั๊ยครับแรมตัวนี้

ไฟเท่าไรครับ

Comment

2.3 ครับ

Comment

5-5-5-15

Comment

เซตก่อนลากใช่มั๊ยท่าน 5-5-5-15 น่ะ หรือกดตอนนี้ได้เลย

Comment

5-6-6-15 เอ
            วุ๊ย กดไอสองตัวตรงกลางเป็น5ไมได้ไม่อยากเพิ่มไฟอีกแล้วครับกลัวแรมมันเอ๋อออ(เหรอ)

Comment

โทดครับกดไวไปหน่อยติดมาสองอันเลย

Comment

ท่านลากได้เท่าไหร่ครับ ผมเพิ่งซื้อมาทำไมมันลากไม่ไปเลย

Comment

Originally posted by modtanoii View Post
                  ท่านลากได้เท่าไหร่ครับ ผมเพิ่งซื้อมาทำไมมันลากไม่ไปเลย
                  lot ใหม่เหนเขาว่าลากไม่ค่อยไปละครับ

Comment

นั่นสิครับ ผมซื้อมาล็อตใหม่ มัน ลากไม่ไปอะ

Comment

ปรับ บัส cpu ได้แค่ 240 อ่ะครับ เกินนั้นก้อบู๊ตไม่ขึ้นแล้ว ท่านได้เท่าไหร่กันบ้างครับ

Comment

Working...
                      X