Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Rox DDR2 512 MB อยาก overclock ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม Rox DDR2 512 MB อยาก overclock ได้ไหม

AM2 ใช้แรม Rox DDR2 512 MB อยู่อยาก overclock ได้ไหม
    ถามอีกข้อ แรมมีการแบ่งเกรดหรือเปล่า ยี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างที่ไม่แพง แต่ O/C ได้

แรมแถวเดียวจ้า

Comment

ได้ครับ แต่คงได้ไม่มากครับ

Comment

ต้องดูที่ชิแรมนะครับ ที่สำครัญ ท่านลองหรือยัง

Comment

กำกำ

ได้ครับ ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ rox677 512*2 คล็อดปรับ533 3 4 4 4 12 ซีพียู 3200+คล็อดแค่ 2500 เทสแรม sis คะแนนที่ได้ 6300,6400 คะแนน ครั้งแรกที่เห็นเครื่องเราวิ่งได้มากขนาดนี้ พอดีบอร์ดผมไม่มีเพิ่มไฟให้แรมก็ได้แค่นี้

Comment

ดูลายเซนต์ผมเอาครับ
            ปล. ได้มากได้น้อยแต่ล่ะคนไม่เท่ากันหรอกครับ

Comment

Working...
            X