Announcement

Collapse
No announcement yet.

power 450 w ปลอมพอไหมสำหรับ 1600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• power 450 w ปลอมพอไหมสำหรับ 1600

power 450 w ปลอมพอไหมสำหรับ ati 1600

สเปกดั้งงนี่

athlon x 2 4000+

ram 677/1024 mb

vga asus 1600 512 mb ddr 2

เมนบอร์ด M2N

power 450 w ปลอม

1600 นี่เวท 7300 ป่ะ

ถ้าใช้พอนะครับ ไม่รู้นะ

Comment

พอเปิดได้ครับ ถถ้าวูปเมื่อไรก็ค่อยเปลี่ยนครับ 1600 กินไปมากกว่า 7300 หน่อยครับ

Comment

อย่าดีกว่าครับ แนะนำให้เล่น Enermax 500wแท้ดีกว่าครับ เพราะตอนนี้ราคาก็ไม่แพงมากเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ เนื่องจากตอนนี้มียี่ห้อดังๆหลายเจ้าลงมาแข่งขันกันในเรื่องเพาเวอร์ซัพพลายกันเยอะมากขึ้นจนเจ้าที่มีอยู่เดิมในตลาดอย่าง Enermax ต้องลดราคาลงมาสู้กับเจ้าอื่นเค้าครับ ไม่งั้นขายไม่ออก
        การใช้เพาเวอร์แบบไม่เต็มอาจเกิดอันตรายต่อระบบเครื่องโดยรวมได้ครับ เพราะมันในบางครั้งเกิดการจ่ายพลังไฟที่ไม่เสถียรขึ้นมาบางครั้งพาทั้งเครื่องลงนรกไปพร้อมๆกันได้ครับ ประหยัดเพราะใช้ของปลอม แต่เวลาซวยโชคร้ายขึ้นมางานนี้ได้เสียเงินเป็นจำนวนมากเปลี่ยนกันทั้งเครื่องแน่นอนครับ งายนี้ใครไม่เจอเรื่องแบบนี้กับตัวไม่รู้ครับ
        Attached Files

Comment

โอ enermax 500 เลย เร้ออ

Comment

Working...
          X