Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ 4200+ อญุ่จะเปลี่ยน เป็น 6000+ ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ 4200+ อญุ่จะเปลี่ยน เป็น 6000+ ดีไหมครับ

แบบว่า 4200+ มันยังแรงไม่ถึง ใจ

6000+ มันแรงมากเปล่าครับ ราคาก้ไม่สูง อ่ะ

เค้าบอก สูสีกับ E6600 น่ะคับ เรื่องความแรง แรงอยู่แล้วครับ

Comment

125W นะครับ

Comment

4200+ 939 ของผม ก็ประมาณ 110W อ่ะครับ แต่ก็ไม่ร้อนเท่าไร

ความแรง ก็แรงกว่ามากแน่นนอน

แต่อีกไม่นานของใหม่ก็จะมาถึงแล้ว ต้นปีหน้า อิอิอิ

ถ้าไม่อยากรอ ก็สอยได้เลยคับ

Comment

ไม่รู้ครับ

Comment

จะคุ้มไหม กับ X2 หรือ X3 และ AM2 กับ AM2+

Comment

ถ้ารอ am2+ ไม่ไหวแล้วก้อสอยไปเลยท่าน แล้วของเก่าที่ใช้นี่ oc บ้างยังคับ
              ผมว่าลองลากเพิ่มดูก่อนอะคับน่าจะเร็วขึ้นอีกนิดคับ แล้วรอ 4 คอ กันไป^^

Comment

ผม จะ oc ตัว 4200 เล่น อ่ะแล้วสอย 6000 ดีก่า

ขอบคุณมากๆๆๆๆ นะงับ

Comment

Originally posted by Crackerking View Post
                  แบบว่า 4200+ มันยังแรงไม่ถึง ใจ

6000+ มันแรงมากเปล่าครับ ราคาก้ไม่สูง อ่ะ
                  ขอดูผลความแรงหน่อยได้มัยคับ..

อย่างรู้เป็นยังงัยถึงแรงไม่ถึงใจ อิอิ

Comment

Working...
                  X