Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเทอมจาซื้อคอมใหม่แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเทอมจาซื้อคอมใหม่แนะนำทีครับ

มีงบ 6000 +- 1000 อ่ะครับ เอาแค่ Cpu Mb กับ Ram ครับ
    เอาไว้เล่นเกมนะครับ แบบโหดๆเลย (อย่าเกินงบนะ)

อีกนิดครับ ขอเมนบอร์ดขนาดเล็กนะครับ แล้วก็ เคสด้วยครับ เอาแบบที่ใส่ด้วยกันได้อ่ะ

มันจะโหดได้เเค่ไหนวะเนี่ย เห็นงบแล้วกลุ้มแทน มันโหดไม่ได้อะครับ
    amd น่าจะได้ราคานี้อะ

Comment

มีกาดจอแล้วหรอครับ

Comment

ถ้าเอาแค่ 3 ตัวนี้ (ไม่เอาการดจอ) ก็ได้ดีอยู่นะครับ

E2140 + Conroe1333-D667 + Kingtons 1G/667*2 รวมก็ 6 พันพอดี เหลืออีกต่างหาก

Comment

แล้วถ้ามีงบประมาณ 12000 ละครับ ได้ยังไงมั่ง

โทดทีนะครับ Conroe1333-D667 ผมไม่รู้จักอ่ะ เอาเปนแบบที่หาซื้อได้ง่ายๆหน่อยนะครับ
          Last edited by tike; 22 Oct 2007, 13:01:11.

Comment

Comment

12000 2อันข้างบนเลือกซักอันครับ แต่ผมเอา อันล่างนะ ได้แรม 2 g อะ
              แล้วก็เอาการ์ดจอเพิ่มจิครับ xfx gf 8600 gt ddr3 xxx อีกตัวดิครับ
              ไม่ก็ spark gf 8600 gt ddr3 รุ่นที่คลอกแรงๆมาจากโรงงานสักตัวครับ ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้อะครับ

Comment

Working...
              X