Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์หายไปทีละอย่าง 2อย่างฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์หายไปทีละอย่าง 2อย่างฮะ

ก่อนหน้านี้ เพลงหายไป วันเว้นวัีนบ้าง นานๆทีหาย ทีละเพลงๆ
    มาวันนี้ รุป Bodyslam กับ big ass พันกว่ารูปหายฮะ
    มันเปนเพราะไรหรอคับ มีใครรู้มั้ย

คนมาแอบเล่นเครื่องคุณ แล้วลบหรือป่าว ค๊าบบบ

Comment

ป่าวฮะ ที่บ้านมีแค่น้อง แค่ันั้นเองอ่า

Comment

น้อง นั่นและตัวดี (ลองถามน้องดูนะครับ) ไม่งั้นก็ HDD

Comment

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ 555+
          ลองใส่ password สำหรับ login ใช้งาน
          หรือลอง scan disk ดูครับ

Comment

อาการมันแปลกๆแฮะ ผีหลอกอ่ะเปล่าเนี่ยะ หุหุ

Comment

แจ้งความเลยครับ อาจจะมีคนขโมยไปก็ได้ --"
              อยู่ดีๆ คงจะหายเป็นไปได้ยากครับ หรือว่าโดนไวรัสเล่นงาน นะ

Comment

น้องไม่ได้ทำชัวๆฮะ เพราะผมหวงคอมมาก ดุมันโคดๆ 55 5
                แบบวันนี้ โฟลเดอร์สะสมรูป Bodyslam พันกว่ารูป หายฮะ !!

Comment

ผมลงวินโดว์ใหม่ไปหลายรอบแล้ว
                  อาการนี้ก้อยังมีอยุ่ฮะ
                  hdd ก้อซื้อมาประกอบตอนเดือน8ปีที่แล้ว

Comment

ไวรัส ?? เป็นไปได้ ฤ เปล่าหว่าาา

Comment

ถ้าเป็นMp3น่าจะโดนไวรัสนา

ผมเคยเจอไอ้musicexe.ตัวดีเพลงผมทุกไดร์หมื่นกว่าเพลงหายเรียบ เหตุเพราะยืมแ่ผ่นของเพื่อนมาลงไม่ได้แสกนไวรัสลองrestoreก็ได้เป็นบางส่วนกลับมา

Comment

จขกท. บอกว่า format HD. และลง windows ใหม่รายครั้ง
                        ก็ยังเป็นเหมือนเดิม แล้วไฟล์ที่หายเฉพาะไฟล์ .jpg อย่างเดียวหรือครับ
                        ใช้ Antivirus ตัวไหน set อย่างไร? อาจเป็นไปได้ว่าไฟล์รูปติดไวรัส
                        แล้วเซ็ตให้ antivirus เมื่อพบไวรัสแล้วให้ทำการลบทันที
                        ลองเช็คดูนะครับ

Comment

เพลงกับรูปฮะ ที่หา่ย

Comment

ผม ก็เคยหาย ครับ ไฟล์ หาย หมด เหลือ โฟลเดอร์ ไว้ เนื้อที่ HDD คงที่มันเป็นที่ไดร์ฟ E เกม ออนไลน์ พวกไฟล์ เยอะ หายหมด
                            Last edited by syps; 25 Oct 2007, 10:20:28.

Comment

มันโดนไวรัสครับผมเคยโดน มันหายไปเฉยๆ ถ้าไม่มีใครเล่น ก็ต้องเป็นไวรัส

Comment

Working...
                              X