Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเก่งๆมาช่วยผมทีๆๆๆๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเก่งๆมาช่วยผมทีๆๆๆๆๆๆๆ

คือคอมมันค้างบ่อยมากอะเวลาเล่นเกมเงี่ยโคตรจะเซงปิดๆเปิด มีคนบอกว่าให้ปรับfsbมันต้ำลง แต่ทำไม่เปง หรือใครมีวิธีแก้อย่างอื่นบอกทีคับ

คอมผมเท่าที่จำได้ก็ cpu 2.4 intel เซลูล่อน ประมานเนี่ย

ช่วยด้วยง้าบ

Comment

เครื่องมันร้อนหรือเปล่าครับ ลองเช็คความร้อนหรือยัง แล้ว OC ด้วยหรือเปล่า

Comment

บอกสเปก แรม กับ กาดจอด้วยครับ แล้วเล่นเกมส์ไรครับ

Comment

และก็ สเปกเครื่องควรจะบอกให้ละเอียดกว่านี้ด้วยครับ

Comment

ลองลงวินโตวใหม่ ไม่หาย ก้อ ดูเรื่องความร้อน แรม การ์จอ เมนบอร์ด psu

ป.ล. อันไหนที่คิดว่าเช็คได้ก่อน หรือของมาลองสลับดู

Comment

Working...
            X