Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงดีครับ 8800GTS ท่าทางจะเป็นเรื่องครับ หลังจาก Overclock มากเกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงดีครับ 8800GTS ท่าทางจะเป็นเรื่องครับ หลังจาก Overclock มากเกิน

คือวันนี้ ผมนั่ง เทส 3DMark 06 อยู่เกือบ 20 รอบครับ

เพื่อความสเถียร Overclock ของการ์ดจอ

แต่ทว่า

พอรู้ว่ามันไม่สเถียร

จะกลับไปลดความเร็ว

แต่ก็ต้องเจอแบบ ในรูป

ลดก็ไม่ได้ครับ

กดอะไรก็เหมือนเดิมครับ

ซวยจริงๆ

ใครมีวิธีแก้ แจ้งให้ทราบทีนะครับ

ขอบคุณครับ

GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

เข้า save mode ลบ ไดร์เวอร์และ Riva Tuner ออกให้หมดครับแล้วกลับมาลงใหม่

Comment

ลงไดเวอร์ไหม่..

Comment

Working...
      X