Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา สติกเกอร์ โลโก้ แป๊ะเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา สติกเกอร์ โลโก้ แป๊ะเคส

เปนพวกโลโก้ p4 win xp nvdia อะ ผมไปเดิน 1000 ทิพย์ มา เจออยุ ชั้น บน สุดหัวมุม แต่ขายอันละตั้ง 120 แนะ ซื้อไม่ลงเลย เจออยุร้านเดียว เดินจนเหนื่อยหาไม่ได้เลย ใครเจอร้านถูกๆแนะนำหน่อยฮะ ^^

ยังไงครับ

สติกเกอร์เช่น Graphic by Nvidia

Intel Core 2 Extreme Inside

อะไรพวกนี้เหรอครับ

รอฟังคำตอบเช่นกันครับ แฮะๆ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตัดเอาภาพจากเน็ตแล้วเอาไปทำที่ร้านทำป้ายดีกว่าคับ^^

Comment

เปนโลโก้ อย่างพวก core2duo อะครับ ที่มีนแถมมากับ cpu อะ ที่ร้านมันติดป้ายบอกว่าของแท้-.- แต่แพงแบบนั้นก็ไม่ไหวเหมือนกัน เหนมันเขียนว่าต่อรองราคาได้ ไม่รุจะต่อได้เท่าไรอะดิ เหนราคาก็ไม่อยากเดินเข้าไปต่อและ 5 5 5+
        Last edited by ShiKiJunG; 22 Oct 2007, 14:28:45.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          ตัดเอาภาพจากเน็ตแล้วเอาไปทำที่ร้านทำป้ายดีกว่าคับ^^
          เปนความคิดที่ดีนะครับ แต่แบบนั้นน่าจะสั่งจำนวนเยอะๆนะ^^

Comment

Originally posted by ShiKiJunG View Post
            เปนโลโก้ อย่างพวก core2duo อะครับ ที่มีนแถมมากับ cpu อะ ที่ร้านมันติดป้ายบอกว่าของแท้-.- แต่แพงแบบนั้นก็ไม่ไหวเหมือนกัน เหนมันเขียนว่าต่อรองราคาได้ ไม่รุจะต่อได้เท่าไรอะดิ เหนราคาก็ไม่อยากเดินเข้าไปต่อและ 5 5 5+
            แท้ไม่แท้ ลองมองใกล้ๆ ดูครับ

ว่ามันมี ความด้าน แสงเงา รึเปล่า

ตรงสีเงินๆ จะต้องเงาลางๆนะครับ

ถ้าด้านๆ
            หรือมันๆ ทั้งอัน ปลอมชัวร์ครับ
            Last edited by KiDMaioRKz; 22 Oct 2007, 14:39:35.
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมไม่สนแท้ไม่แท้หรอกฮะ อิอิ ผมสนราคา อิอิ แหม50ยังพอไหว นี่ล่อตั้ง120 *0*

Comment

Originally posted by ShiKiJunG View Post
                ผมไม่สนแท้ไม่แท้หรอกฮะ อิอิ ผมสนราคา อิอิ แหม50ยังพอไหว นี่ล่อตั้ง120 *0*

ว่าแต่ที่ร้าน มันขายสติกเกอร์โดยเฉพาะไหมอ่า

Comment

อยากได้ของ AMD กะ NV มากก่าอ่ะ

Comment

คุณ KiDMaioRKz ได้ไปขอโลโก้คืนมายังครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Independence View Post
                      คุณ KiDMaioRKz ได้ไปขอโลโก้คืนมายังครับ อิอิ

ไม่ได้ขอครับ

วันนั้นเดิมผ่านร้านไป

มีคนในร้าน เรียกๆ น้องๆ รอแปป ลืมของ อาทิตย์กว่าๆแล้ว

แล้วเขาก็หยิบ คุ่มือ CPU Intel Core 2 Quad พร้อมสติกเกอร์ใหม่เอี๋ยม จากด้านหลังร้านมาให้ผม

ผมรีบขอบคุณเขาเลยครับ

ไม่รู้จำผมได้ไง แฮะๆ !!

Comment

อิอิ ดีครับ ขอใช้กระทู้หาคนร่วมอุดมการณ์นะครับ ผมว่ากำลังจะไปจ้างเขายิงเลเซอร์ Acrylic เป็น โลโก้ C2D กับ NVIDIA ใครสนใจแชร์บ้างครับจะได้ทำทีเยอะๆ เผื่อว่าจะถูกลงหน่อย แต่ต้องช่วยกันออกแบบ + หา acrylic ด้วยนะครับ สีเขียวของ Nvidia ยังพอหาได้ แต่สีฟ้า Intel นี่สิ

ผมจะเอามาใช้ใน Project " No More Chassis " ของผม เพราะเคสผมใหญ่มากกกกกกกก เลยว่าจะทำพวกโลโก้ สวยๆไปติดซะหน่อย

Comment

เหนมันขายสติ๊กเกอร์เยอะนะ มี core2 p4 ati nvdia amd จำไม่ได้ว่ามีป่าวอ่า แต่ร้านมันไม่ได้ขายเฉพาะอะเปนร้านขายฮาร์ดแวร์เก่ามั้ง แต่มีป้ายติดหน้าตู้กระจกว่ามีขายสติ๊เกอร์อะ แจ้งพร้อมราคา 1000ทิพย์ ชั้น4 ตรงหัวมุมด้านหลังอะครับก่อนะที่จะเข้าไปโซนของมือ 2อะ

Comment

ดัน ๆ ๆ ๆ

Comment

มีแต่สติกเกอร์ Windows XP อ้ะครับ ได้มาเยอะอยู่เหมือนกัน ว่าจะลงขายช่วงต้นเดือนหน้า ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย

Comment

Working...
                              X