Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD ผมมันมีเส้นสีเขียวคล้ายๆ dead pix อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD ผมมันมีเส้นสีเขียวคล้ายๆ dead pix อะคับ

มันเป็นเส้นสีเขียวคาดกลางเลย อย่างนี้เอาไปเคลมได้หรือปล่าวครับ

LG ซื้อที่ PC Outlet เครือ com7 อะคับ เคลมนานป่าวครับ
    Last edited by rhythm158; 22 Oct 2007, 16:13:25.

ได้ครับ
    ถ้าร้านไม่งี่เง่า
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขออนุญาติ ดันคร้าบ ค่องใจ

Comment

น่าจะนานคับ^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          น่าจะนานคับ^^
          เซ็งเลยงะ เพิ่งซื้อมาไม่ถึงเดือน เค้าจะเปลี่ยนมั้ยเนี่ย

Comment

โทรไปถามมาแระ เค้าให้ไปศูนย์ LG เซ็งเป็ด

นานแน่

Comment

ไม่ถึงเดือนถ้าเขามีของน่าจะเปลี่ยนไห้เลยนะ ลองคุยกะที่ร้านอีกทีคับ^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                ไม่ถึงเดือนถ้าเขามีของน่าจะเปลี่ยนไห้เลยนะ ลองคุยกะที่ร้านอีกทีคับ^^
                คับผม

Comment

อาการเสียมันเห็นชัดเจนแล้วเพิ่งซื้อมาด้วยน่าจะคุยไม่ยากครับ

Comment

Originally posted by PANSA View Post
                    อาการเสียมันเห็นชัดเจนแล้วเพิ่งซื้อมาด้วยน่าจะคุยไม่ยากครับ
                    คับ ผมก็หวังว่าอย่างนั้นนะ

Comment

ลงทุนไปศูนย์ใหญ่เลย ได้หรือไม่ได้รู้กันไปเลย
                      ผมก็แบบนี้แหละ พาเพื่อนไปเปลี่ยนบอร์ดที่ศูนย์ com7 ที่พันทิพย์ ก็ต้องรอนานทีเดียว
                      เลยขอบอร์ดคืน แล้วไปศูนย์ใหญ่ ได้คืนในวันพรุ่งนี้เลย คิดดู

Comment

Working...
                      X