Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน Photoshop ช่วยที ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน Photoshop ช่วยที ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีปัญหาหนักมาก ลง photoshop cs3
    ใช้งานได้แต่พอเข้าไปตั้งค่าขนาดแปรงหรือทำอะไรมีตัวลขเข้ามาเกี่ยวข้อง
    มานจะขึ้นบอกว่า "Invalid numeric entry.An interger between -180(เครื่องหมายองศา)- 180.Restore last valid value." ขึ้นตลอดเลย แล้วก็ทำอะไรต่อไม่ได้ งานก็ต้องส่งพรุ่งนี้ด้วย
    ใครเซียนphotoshop cs3 ช่วยทีครับ

หุหุ เล่นแต่ CS2 แฮะ

มั่วๆเดาว่าเกิดจากการติดตั้งไม่สมบูรณ์หรือเปล่าครับ

Comment

เอา Adobe Photoshop CS3 Lite ของผมไปลองไหมท่าน ขนาดไฟล์ 45m ถ้าเอาเดี๊ยวจัดให้

Comment

ง่า ผมยังใช้ 7.0 อยู่เรย

Comment

Working...
        X