Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเปิด RivaTune แล้วมันมีบรรทัดแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเปิด RivaTune แล้วมันมีบรรทัดแบบนี้

บรรทัดที่ไฮไลท์ ครับ มันจะมีผลต่อการใช้งานหรือเปล่าครับ

น่าจะมีครับ(เห็นเกี่ยวกับ openGL) ของผมเคยเป็นอยู่ตัวนึง(จำชื่อไม่ได้) OC ไม่ได้ครับ สงสัยตั้งนาน หาในโหลดเน็ทแล้ววางไว้ที่ windows/system32
    Last edited by s4410020; 22 Oct 2007, 16:30:16.

Comment

ไม่น่าจะมีผมโดยตรงนะ หรือว่ามี ลองดูท่านต่อไป

Comment

เปลี่ยนไดร์เวอร์ตัวใหม่ เดี๋ยวมันก็มีให้ อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เปลี่ยนไดร์เวอร์ตัวใหม่ เดี๋ยวมันก็มีให้ อะ
          Confirm ครับ

Comment

ตัวใหม่หมายถึงลงใหม่หรือเปล่าครับ
            เพราะผมใช้อยู่ก็ 7.10 แล้ว

Comment

Working...
            X