Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Dota แล้วเครื่อง Restart ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Dota แล้วเครื่อง Restart ครับ

เล่นไปประมาณ 10-20นาทีแล้วเครื่อง restart ครับ

spec เครื่อง
    x2 4000+
    m/b ALIVENF6G
    ati 1950pro driver 7.8
    ram ddr 667 2g

เกมส์อื่นไม่เป็นครับ

อ้อ แล้วก็มี SAM ภาค 2 แสงไฟจะแตกๆ อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ขาย p4 2.8 hyper mainboard asus 478 p4p800

cpu 478 2.8 hyper 2000 mainboard asus p4p800 1500 ต่อรองได้ ขายจ่ะไปเล่น 775 core 2 หาทุน สนใจ ติดต่อได้ 0850518891 สิทธิ์

Comment

DotA รีเซ็ตเกมส์อื่นไม่เป็น
      ผมก็เคยเป็นครับเป็นที่ไฟไม่พอ เปลี่ยน power supply หายชัวร์

- อาการภาพแตกไม่ทราบ

Comment

Originally posted by wUcGhE View Post
        DotA รีเซ็ตเกมส์อื่นไม่เป็น
        ผมก็เคยเป็นครับเป็นที่ไฟไม่พอ เปลี่ยน power supply หายชัวร์

- อาการภาพแตกไม่ทราบ
        ขอบคุณครับ ตอนนี้ supply ผม เป็น 450w แล้วนะครับแต่เป็นของ noname ไม่ทราบว่าใช้ของอะไรดีครับ แนะนำเพิ่มเติมนิดนึงครับ

Comment

สเปคคล้ายๆผมเลย ปันหาเกี่ยวกะดอทเอ นี่ผมเคยเป็นที่เล่นๆอยู่แล้วกระตุกแล้วก็ค้างไปเลย
          สาเหตุของผมมันเป็นที่ฮาดดิส ส่วนของท่านนี่ลอง ดูที่ความร้อนVGAดูครับ รุ่นนี้ร้อนมากๆ บางครั้งผมไม่ได้เสียบพัดลม80มิลเป่าอัด มันร้อนจนภาพแตกเลยอยากไห้ลองดูครับ

Comment

Working...
          X