Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น WOrld in conflicts บ้างครับ ฉากนี้ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น WOrld in conflicts บ้างครับ ฉากนี้ทำไงครับ

ฉากที่บอกว่าให้เราไปจัดการ sniper ที่อยู่บนหอคอยอะครับ

คือพอเปิดฉากมา ยูนิต มันเป็นสีน้ำเงินหมดเลยครับ แล้วเราจะสามารถควบคุมอะไรได้ครับ

มันก็สู้กันไปมาตั้งนาน

สรุปแล้วฉากนี้เราสามารถเลือกบังคับได้ไหมครับ หรือต้องนั่งรอดูมันสู้กันจนจบครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

ก็กดดรอปยูนิตของลงมาจิงับ กดดรอป อยู่ตงด้านบน ขวาอะงับจะมียูนิตเรามาให้

Comment

ฉากไหนไม่มีตัวให้บังคับ ก็กด ให้เครื่องบิน เอา Unit มาวางนะครับ แฮะๆ
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ได้แล่นๆ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

เล่นจบมะวาน อิอิ

Comment

Working...
          X