Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า PS2 สุดยอดแห่งเกมส์บอล คือ Winning แล้ว PC คือเกมส์ไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า PS2 สุดยอดแห่งเกมส์บอล คือ Winning แล้ว PC คือเกมส์ไร

ถ้า Winning คือ สุดยอกแห่งเกมส์ ฟุตบอล ใจ PS2 แล้วบนเครื่อง คอมของ เราสามารถ เล่นเกมส์
    ฟุตบอล อะไร ให้มันส์ เท่า Winning ได้คับ

PES 2008 ครับ
    Attached Files
    Last edited by hoomupoo; 22 Oct 2007, 17:08:17.

Comment

มันเล่นยากไหมคับ แล้วสเปคเครื่องต้องสูงไหมคับ สเปคเครื่องผมตามลายเซ็นต์คับ

Comment

มันก็วินนิ่งภาคอังกฤษอ่ะแหละครับ
        เกมบอลทั้งโลกก็เล่นแต่วินนิ่งกับฟีฟ่าแค่นี้ละมั้ง

Comment

pes2008 เต็ม ออกแล้วหรอครับ เหนมีสโมสรด้วย ที่เล่นเดโมมีแค่ทีมชาดไม่กี่ทีม

Comment

ผมเชียร์ฟีฟ่าครับ อิอิ

Comment

เคยเล่นแต่ Fifa ครับ ผมคอนโทรล PC ไม่เก่งครับ เลยไม่ชอบเล่นเกมส์บอลบน PC
              Last edited by Mamypoko; 24 Oct 2007, 15:36:06.

Comment

ตอนนี้ผมยังยกให้fifa2007 ภาพสวยมีภาพเบลอพื้นหลัง แต่ทำไม08ห่วยแตกเช่นนี้ pes2008กำลังรอเล่น

Comment

Working...
                X