Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมลบ sensor หนังนี่มีหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมลบ sensor หนังนี่มีหรือป่าวครับ

ไอ้ตรงที่มันทำภาพเบลอๆอ่ะครับ ดูแล้วมันหงุดหงิดรำคาญใจครับ ไม่รู้มันจะ sensor ทำไม. ท่านใดรู้แหล่งช่วยกรุณาทีครับ จักขอบคุณอย่างสูงเลยครับ อิอิ.....

หนังโป๊แน่เลย 55+
    มีแต่มันลบไม่ได้ แค่ทำอะไรกะpixel ไม่รุ้ แต่ก็ดูว่าเซ็นเซอร์เหมือนเดิม ไปอ่านเจอมา
    ลบจริงๆ ไม่มีอะ
    เพราะเซนเซอร์มันอยู่ในตัวหนังเลอะ ไม่ได้แยก

Comment

ถ้าทำได้ก็คงจะดี อิอิ

Comment

Originally posted by darkstellar View Post
        หนังโป๊แน่เลย 55+
        มีแต่มันลบไม่ได้ แค่ทำอะไรกะpixel ไม่รุ้ แต่ก็ดูว่าเซ็นเซอร์เหมือนเดิม ไปอ่านเจอมา
        ลบจริงๆ ไม่มีอะ
        เพราะเซนเซอร์มันอยู่ในตัวหนังเลอะ ไม่ได้แยก
        ใช่แร้น...

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ถ้าทำได้ก็คงจะดี อิอิ
        อยากชม Maria Osawa แบบจะๆอ่ะ...

Comment

Originally posted by Grimmy View Post
          ใช่แร้น...

อยากชม Maria Osawa แบบจะๆอ่ะ...

บินไปชมที่ญี่ปุ่นเลยดิท่าน จะจะ ตัวเป็นๆ แล้วลองขอ...ดูซักทีเผื้อฟลุ๊ค

Comment

มีครับ แต่ใช้ไม่ได้
            แฮะๆ

มันอยู่ในไฟล์หนัง จะลบได้ยังไงหละครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ทำได้อย่างมากก็แค่กระจาย pixel ให้มันมันดูจางลงนิดหน่อย ลบออกไปเลยยังทำไม่ได้นะ

Comment

ก็ไอ้ที่มันเซ็นเซอร์ไว้ มันกลายเป็น เลเยอร์เดียวกับตัวหนังไปแล้วโปรแกรมไหนก็มาลบมันออกมิได้หรอก

Comment

กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

น่าสน

Comment

ท่านประัธาน Grimmy มาหาไรครับ ได้แล้ว PMไปบอกด้วยนะท่าน . อิอิ..

Comment

มีคนเคยบอกกระผมว่า
                        "***หลักการเซ็นเซอร์หนังก็คือ*** ขยายจุดภาพที่ต้องการเซ็นเซอร์ แบบที่นิยมใช้กันตอนนี้ให้เป็นตารางสี่เหลี่ยมเรียกว ่า "mosaic" ลองสังเกตุดูดีๆ ภาพในตาราง mosaic ภาพมันขยายมากจนเบลอ "blur" ดังนั้น หนามยอกต้องเอาหนามบ่ง"

เค้าว่าต้องทำให้ blur มันทั้งภาพจนกระทั่งจุดที่เราต้องการชัด แต่ภาพที่เหลือจะเบลอ แล้วค่อยใช้โปรแกรมแก้เบลอเข้าให้อีก แต่ตอนนี้คนบอกดันบอกไม่หมด ตอนนี้ยังไม่รู้ชื่อโปรแกรมแก้เบลอในขั้นตอนสุดท้าย แต่ผมว่ามันยุ่งยากเกินไปรอให้หนัง av ออกเวอร์ชั่นไม่เซ็นจะง่ายกว่ามาก หุๆ

Comment

อ่านผ่านๆมาสะดุดตรงชื่อMaria Ozawa นี่เเหละ ติดตามอยู่เหมือนกันครับ
                          เซ็นเซอร์บางเเล้วนะครับ จะเอาชัดกว่านี้อีกเหรอ เดี๋ยวเเวะมาบอก

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                            อ่านผ่านๆมาสะดุดตรงชื่อMaria Ozawa นี่เเหละ ติดตามอยู่เหมือนกันครับ
                            เซ็นเซอร์บางเเล้วนะครับ จะเอาชัดกว่านี้อีกเหรอ เดี๋ยวเเวะมาบอก

Comment

ปรับเเต่งโดยใช้VideoEnhancer มีPlug in ให้ใช้กันหลายตัว www.thedeemon.com

Comment

Working...
                              X