Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับโปรแกรมกู้ข้อมูล Recover my file ช่วยหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับโปรแกรมกู้ข้อมูล Recover my file ช่วยหน่อยนะครับ

พอดีมีคนมา Format งานที่เครื่องที่ ทำงานผมอะครับ ผมเลยหาโปรแกรมนี้มากู้ข้อมูล
    กู้อยู่ 18 ชม ได้ข็อมูลแสดงออกมาเกือบครบ แต่เวลาเซฟข้อมูลทำไมเซฟ ข้อมูลมาแล้ว มันจะได้ข็อมูลมา 1 KB เปิดไม่ได้เลยซักอัน ทำไงดีอะครับทีนี้

ปล. หรือไครมีโปรแกรมอื่นที่ดีกว่ามาช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอลิ้งโหลด และแก้ แคลกด้วยนะครับ

หรือ ไครมีวิธีไหนช่วยผมขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยนะครับ
    หรือเบอร์ผมนะครับ 086-0031177 ลักษณ์ ครับ

ช่วยหน่อยนะครับเดือดร้อนมากเลยครับ
    Last edited by lucky0099; 22 Oct 2007, 20:43:38.

ที่เปน1kนั้นคือกูไม่ใช่มั้งครับ ลองดูดีๆครับ ไม่งั้นก้ออาจต้องลองโปรแกรมอื่น รอท่านอื่นดีกว่า ผมไม่มีประสบกาม เอ้ย!!!การณ์

Comment

ถ้ามันกู้มาได้ 1 K แสดงว่าไฟล์นั้นไม่สามารถกู้ได้โดยสมบูรณ์ ครับ

หรือเป้นโปรแกรมตัวไม่เต็ม หาเจอแต่กู้ไม่ได้งับ

ActiveFileRecovery

ลองโปรแกรมนี้แล้วกันครับ สามารถกู้คืนมาได้มากพอควร

แสกนแล้วมันจะแบ่งไฟล์เป้น นามสกุลต่างๆ เรียงกันไปตามลำดับที่กู้ได้ก่อนหลัง

เลือกแล้วก็หาที่เซฟนะครับ จะใช้เวลาในการกู้คืนอีกซักพัก

ลองเปิดดูไฟลืที่กู้ได้มา แก้ชื่อใหม่ให้เข้าใจ

มีเมลืไหมละท่านเดียวส่งไปให้งับ

Comment

Working...
      X