Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการโมไฟ7900GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องการโมไฟ7900GT

เรื่องการโมไฟ7900GT อะคับจะเอาอะไรแทน ใช้ Conductive pen ดีอะคับ

แว้วมานจาร้อนขึ้นเยอะไหมคับ

ทำแว้วสามารถเอาออกให้ไฟมานจ่ายเท่าเดิมได้ไหม

ขอบคุงคับ

Originally posted by saikano View Post
    เรื่องการโมไฟ7900GT อะคับจะเอาอะไรแทน ใช้ Conductive pen ดีอะคับ

แว้วมานจาร้อนขึ้นเยอะไหมคับ

ทำแว้วสามารถเอาออกให้ไฟมานจ่ายเท่าเดิมได้ไหม

ขอบคุงคับ
    มันคล้ายBSEL modปะอะ เหนบางคนใช้ฟอยด์ก้อมี รอผู้มีประสบการมาตอบดีฟ่า

Comment

คับกะจาทำอะคับเหนเมืองนอกมานเล่นกานซะไฟ2.2 T-Tแรงโครตๆ

Comment

ขอบคุณมากนะคับ ตอนแรกผมก็คิดว่าใช้ฟลอยได้นะแต่ว่ามานไม่เหมือนcpuอะ มานแนบสนิทไม่ได้ไม่รู้จาเอาไง

ขอบคุงมากนะคับที่แนะนำ

Comment

...

Comment

เล่นง่ายๆ ตัดฟลอยด์ แล้วเอาเทปใสแปะ(กันหลุด)เลยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              เล่นง่ายๆ ตัดฟลอยด์ แล้วเอาเทปใสแปะ(กันหลุด)เลยครับ
              ตามผู้มีประสบกามไปเลยครับ

Comment

ขอบคุงคับท่าน ผมอยากทราบว่ามานร้อนขึ้นเยอะไหมคับ ปกติ Full load 75 มานจาเพิ่มเปนเท่าไหร่หรอคับ ทำจาก1.2 เป็น1.4 ขอบคุงคับ

Comment

เคยทำมานานแล้ว ร้อนกว่าเดิมเยอะมาก ต้องหาซิงค์มาเปลี่ยน

Comment

ขอบคุงมากนะคับ

Comment

ท่าน นิว ทำกับตัวไหนหว่า

ตัวที่อยู่ที่ผมป่าวครับ

หิหิ :P

Comment

Working...
                      X