Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลง Vista ยังไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลง Vista ยังไงดี

คือเครื่องผมมันมี dvd rom อะคับ
    แต่เครื่องน้องมันไม่มี ทีนี้ผมจะติดตั้ง vista ที่เป็นแอแผ่น dvd ลงเครื่องน้องนัวไงคับ

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
    คือเครื่องผมมันมี dvd rom อะคับ
    แต่เครื่องน้องมันไม่มี ทีนี้ผมจะติดตั้ง vista ที่เป็นแอแผ่น dvd ลงเครื่องน้องนัวไงคับ
    ถอด dvd rom ของท่านไปเสียบเครืองน้อง พอลงเสร็จค่อยถอดกลับมาใส่เครืองท่าน

วิธีอื่นรอท่านต่อไปครับ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
      ถอด dvd rom ของท่านไปเสียบเครืองน้อง พอลงเสร็จค่อยถอดกลับมาใส่เครืองท่าน

ตามนี้เลย
      วิธีอื่นก็รอท่านต่อไป

Comment

เขาบอกรอวิธีต่อไป ผมก็นึกไรไม่ออก นอกจากซื้อตัวใหม่มาใส่เครื่องน้องสะเลย

Comment

Originally posted by kingza99 View Post

วิธีนี้ง่ายสุดละ

Comment

ตามด้านบนและด้านล่างครับ

Comment

เอ้อ ผมลืมวิธีนี้ไปเลย
              แต่ขี้เกียจถอดอ่า
              มีวิธีอื่นอีกไหมคับท่าน

Comment

ถอดก็ไม่ได้ยากอะไรนิครับ มั้ยก็หาซื้อไดร์ DVD อีกตัวละกันครับ

Comment

Ghost Harddisk
                  แต่เนื่องจากทำข้ามเครื่อง ถ้าคนละสเปกก็ไม่แนะนำเท่าไหร่ แถมต้องถอดฮาร์ดดิสเครื่องนู้นมาอีก ก็คือถอดเหมือนกนั -.-"
                  งืมๆ ตามข้างบนดีกั่ว 555

Comment

นั่นสิ
                    งั้นผมถอดดีกว่า
                    ง่ายดี

Comment

ถอดออกเป็นวิธีที่ง่ายที่สุดแล้วค้าบ

ไม่ต้องเดินไปซื้อใหม่ ไม่ต้องเสียตังด้วย

Comment

Working...
                      X