Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES 2008 โผล่ใน Bit แล้ว 4.95GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเล่นๆ

Comment

Originally posted by Khow View Post
      โหลดครบแล้วครับแม่เจ้าเกือบ 6GB เฉพาะไฟล์ ISO นะ
      DVD5 เอาไม่อยู่ DVD9 เท่านั้น
      เดี๋ยวผมทดสอบบนเครื่องเสปก ต่ำมาก
      Athlon 3000+
      ATI X1600 Pro 512MB
      RAM 512MB
      เครื่องมันลงเดโมเล่นได้ไม่อืดนะครับ
      เดี๋ยวทดสอบแล้วจะบอกว่าเกมนี้มันต้องการสเปคโหดแค่ไหนครับ
      เน็ตเเรงจริงๆ ผม เพิ่งโหลดไป 60 เปอร์

หรือ เน็ตเรามันเน่าฟะ เศร้า

Comment

เนต1Mb บ้านๆนี่แหละครับดูดอยู่20ชม.
        RAM แนะนำ1GB ส่วน VGA แนะนำ x1600XT หรือ 8500GT ขึ้นไปครับ
        ไม่งั้นอืด CPU เป็น Dual core ได้จะดีมาก
        Athlon 3000+
        ATI X1600 Pro 512MB
        RAM 512MB
        เล่นที่ Low มันอืดแต่ไม่กระตุกครับ
        รอมันออก Patch มาแก้เถอะ
        Last edited by Khow; 24 Oct 2007, 01:28:36.

Comment

ผมใช้ 7950GT ก็มีหน่วงช่วงหน้าโกล์ เหมือนกัน

Comment

สเป็กตามลายเซ็นเปิดสุด 1024*768 กระตุกเหมือนกันครับ โหดจิงๆ - -

Comment

ผมว่ามันหน่วงที่เกมแล้วครับสเปกสูงแค่ไหนก็กระตุกบางจุดยิ่ง Vista นี่กระตุกสุดๆ
              อาจจะต้องออก Patch มาแก้อีกเพียบ

Comment

ตรง setting ไม่ต้องติ้กอะไรทั้งนั้น แล้วจะลื่นขึ้นเอง ลองดู

Comment

cpu athlon 64 3000+
                  ram 1 G
                  vgax1600xt
                  ติ๊ก user frame กับ wait for vsync
                  ปรับ Medium เล่นได้สบายเลยครับ ไม่มีกระตุก
                  ของผมจอ wind ปรับ 1280*800 (16:9)

Comment

เดี๋ยวลองดูครับ
                    เอาสาวกฮารุฮิมาเตะบอล
                    Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:10:35.

Comment

ได้ผลครับ
                      Athlon 3000+ ATI X1600 Pro
                      RAM 512MB เล่นโคตรลื่นเลยครับปรับ Medium
                      ให้ลองปรับตามรูปครับ
                      Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:10:35.

Comment

Spark 8600 GT Xt2.0 ไม่มีกระตุ๊กครับ แต่ที่ จะหน่วงๆ เป็นเฉพาะ รีเพล กับ ฉากเปิดตัวนักเตะ ฉากดีใจ แต่เวลาเล่น พริ้วมาก โรนัลดินโญ่ ยังพริ้วไม่เท่าคอมผมเลย - -

เกมนี้ การ์ด DX10 เล่นได้ดีกว่า การ์ด DX9 ครับ ฟันแล้วทิ้ง เอ้ย** ฟันธง
                        ผมเล่นใน XP น่ะ
                        Pentium ดี 2.8 ลากไป 5.7 โม้ครับ
                        spark 8600 GT xt 2.0
                        Ram 2 จึ๊กๆ
                        Last edited by blackdox; 24 Oct 2007, 09:07:17.

Comment

5555 ผมตัดไฟล์ได้แระ เหลือ 3.90 GB
                          ไฟล์ในแฟ้มนั้นให้เหลือตามนี้

สเปคเท่าผม ก้เล่นได้ไม่มีกระตุกครับ...
                          อยากไรท์ลงแผ่น ดีวีดี5ได้ ให้ตัดไฟล์ img ภาษาอื่นๆออกให้หมด จะได้ไฟล์ 3.90 GB
                          แล้วนำมารวมเป้น iso ด้วย ultraiso
                          เกมนี้ผมเล่นบน c2d e6420+GF7900+Ram2GB ปรับภาพได้หมด ลื่นไหลดี ไม่มีกระตุก
                          ในส่วนของโหมด edit สามารถแต่งหน้าตา หรือนำภาพถ่ายเราและภาพจากสื่ออื่นๆ มาทำลงบนตัวผู้เล่นได้ครับ หรือกระทั่งนำภาพโลโก้อื่นๆ มาแปะลงเสื้อก็ได้........ :-D

Comment

การ์ด DX9.0c ปรับ option ดูครับไวโคตร
                            ลองแล้วไวลื่นจนตกใจเลยครับ
                            ต่างกับตอนไม่ปรับมากเลย ไอ้ที่ให้ติ๊กๆนั่นแหละครับ
                            ผมปรับ High ไม่กระตุกแต่ถ้าออกไปเล่น windows mode (กด alt+tab) สักพักมันจะลื่นปรี๊ดเป็น2เท่าเหมือน double speed ในภาคที่แล้วเลยครับ รู้สึกเกมจะมีปัญหาเรื่องการ Limit FPS นะครับ
                            การ์ดจอ 128 MB ไม่น่าจะไหวครับกินแรมการ์ดพอสมควร
                            NVIDIA ของผมเซ็ตไงก็ไม่เต็มจอครับมีขอบดำๆหนาประมาณ ครึ่งนิ้วแน่ะ
                            ส่วน ATI เครื่องเพื่อน Full screen เต็มจอตลอด

Comment

กำลังโหลดกลับจากโคฯ เด๋ววันนี้คงได้เล่น ผมโหลดตัว3.91มาอ่ะคับ ที่เค้าตัดเหลือภาษาเดียว เด๋วรู้กัน

Comment

กำลังโหลดจาก torrentmoveคับ อีก1ชมเสร็จ 3.91G เอง อิอิ

แว้ว E2140 @3.0
                                Ram 1G
                                7900GT Top 585/1900

มานจาปรับได้ขนาดไหนอะ สงสายต้องหาแรมอีกซักตัวT-T เสียตังอีกแว้ว

Comment

Working...
                                X