Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์อ่อน HD2900XT-CF การ์ดแดงแรงฤทธิ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์อ่อน HD2900XT-CF การ์ดแดงแรงฤทธิ์

system..
    QX6850(ES-L712A)@4.7GHz, 1.792V Vcore
    Dragon Evo 2.3 Pot
    ASUS P5W64 WS Pro, Vcore mod
    G.SKILL 8000HZ
    ATI HD2900XT CF@850/950Mhz, Stock Cooler
    Western WD800
    Thermaltake Toughpower 1.2kW

Pics.

Results...

3k01-80041Mark

3k03-72639Mark

3k05-30852Mark

3k06-23273Mark

AM3-242186Mark

Powered By OverclockZone TEAM

Comment

โอ้ววว แรงมากๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

cf นี่ ยึดแท่นที่ 10 hwbot hall of fame ซะแล้ว แรงกว่า 8800ut sli บางชุดอีกนะนั่น

Comment

แรงจริง ผมเพิ่ง flash Bios HD2900Pro To XT เมื่อเช้าเอง แรงขึ้นอีกเยอะเลย สุดยอด คุ้มจริง ๆ
          Attached Files

Comment

Originally posted by Microsoft View Post
            แรงจริง ผมเพิ่ง flash Bios HD2900Pro To XT เมื่อเช้าเอง แรงขึ้นอีกเยอะเลย สุดยอด คุ้มจริง ๆ
            โคตะระคุ้มเลยครับ เห็นราคาตอนนี้เหลือ 9900 แล้วนิครับ เดี๋ยวรอเท่าๆเมืองนอก(8xxx) ค่อยไปถอยซักตัว ถ้ามันยังมีอยู่นะ

Originally posted by _d View Post
            cf นี่ ยึดแท่นที่ 10 hwbot hall of fame ซะแล้ว แรงกว่า 8800ut sli บางชุดอีกนะนั่น
            ATI แรงกว่าที่คุณคิด !!!

Comment

แรงสัดดเลยย คับ ^^ โห๊ะๆ ๆ ๆ

Comment

อยากได้อีกตัว

Comment

แรงดีจิงๆๆคับ

Comment

แรงเกิ๊น.....

Comment

สุดยอดครับ

Comment

DICE หรือ LN2 ครับเนี่ย

Comment

ใจคอจะไม่ให้ตามทันเลยหรือรี่ท่านซอล หนีกันไปอีกแล้ว

รอกำลังเสริมอยู่ครับ จะรีบตามไป ใกล้ๆเลย อิ อิ

ป.ล. ของที่ท่านซอลแนะนำไว้ วันพฤหัสนี้ได้และ จะโทรปรึกษาท่านนะครับ เพราะผมใช้ไม่เป็นอย่างแน่นอน

Comment

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                              ใจคอจะไม่ให้ตามทันเลยหรือรี่ท่านซอล หนีกันไปอีกแล้ว

รอกำลังเสริมอยู่ครับ จะรีบตามไป ใกล้ๆเลย อิ อิ

ป.ล. ของที่ท่านซอลแนะนำไว้ วันพฤหัสนี้ได้และ จะโทรปรึกษาท่านนะครับ เพราะผมใช้ไม่เป็นอย่างแน่นอน
                              มาแล้ว !! Maxi...?

Comment

Working...
                              X