Announcement

Collapse
No announcement yet.

บล๊อคน้ำตัวนี้ใครใช้บ้างยังครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บล๊อคน้ำตัวนี้ใครใช้บ้างยังครับ...

บล๊อคน้ำตัวนี้ใครใช้บ้างยังครับ...ประสิทธิภาพเป็นไงบ้างครับ...พอดีกลังเล็งๆอยู่ครับ...ค่าตัวก้อราวๆ 1600 บาท ครับ
    Last edited by rts20d; 16 Aug 2008, 23:25:10.

ใครใช้แล้วมาบอกกันมั่งครับ...

Comment

ท่าทางจะเย็น ครีบทองแดงเป็นชั้นๆ เลย

sigpic

Comment

coming Soon here !

Comment

ผมไปจับตัวจริงมาแล้วครับ ที่ ทีเค..มันเหมือนโดมแล้วมีครีบทองแดงเป็นชั้นๆ.แถมมีไฟด้วย..ขนาดความสูงประมาณเกือบๆสี่นิ้วครับ..

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
            coming Soon here !
            บังจะไปถอยเหมือนกันเรอะ..อย่าลืมมาบอกกันมั่งหน้อบัง.ว่าใช้ดีม้าย...

Comment

วันก่อนไปยืนดูที่ร้าน jedi เห็นลูกค้าเขาใส่ 760i แล้วเปลี่ยนบล็อคน้ำเป็นตัวนี้
              q6600 asus blizt formula
              เลขขอเขาดูว่า อุณหภูมิดีไหม
              อุณหภูมิอยู่ที่ 49 idle

ไม่รู้ดีไหม รอผู้ใช้จริงมาตอบละกัน

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                บังจะไปถอยเหมือนกันเรอะ..อย่าลืมมาบอกกันมั่งหน้อบัง.ว่าใช้ดีม้าย...

Available Now !
                Attached Files

Comment

เห็นในรูปข้างกล่อง..มันใชกับหม้อน้ำ tt ตอนเดียว..กับปั้ม tt big water 745 500 lt

Comment

ผมว่า swiftech แจ่มกว่านะท่านเก็บเงินอีก400 500 เอง

Comment

Originally posted by Delivery69 View Post
                      ผมว่า swiftech แจ่มกว่านะท่านเก็บเงินอีก400 500 เอง
                      อืม...ผมก้อคิดๆอยู่เหมือนกันครับ..เลยมาถามดูเผื่อมีคนใช้จะได้รู้ว่ามันใช้ดีหรือป่าว...หรือว่าเก็บตังค์อีกนิด ไปเล่นสวิทซ์เทค ไปเลย...

Comment

มีแต่ของแรง พัดลมเดิมอย่างเรา แอบมองงิๆๆ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ใหญ่ง่ะ ปั้ม 500 ลิตร เอาอยู่สบายมั้ยเนี่ยะ หรือต้องปั้มแรงบวกเข้าไปด้วยหน่อ

Comment

เห็น เขา บอก ว่า Qx6750 full อยู่ที่ 40 กว่าครับ พี่ร้าน tkบอก อืม clockไป ที่ 4ghzด้วยครับ

Comment

Working...
                              X