Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำคนที่จะลง vista เพื่อเล่น democrysis 26 ลง64บิทเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำคนที่จะลง vista เพื่อเล่น democrysis 26 ลง64บิทเลยครับ

ตัวเกมส์ซัพพอต 64บิทครับ และการทำงานของwindow ดีกว่าเดิมและเร็วกว่ามากหลายเกมส์ผมเล่นแล้วลื่นขึ้นด้วยแม้จะไม่ใช่เกมส์ที่ซัพพอต 64 บิทก็ยังเห็นผล แนะนำเลยคับลื่นกว่าแน่ 64 บิท ลงโปรแกรมอื่นได้เหมือนปกติทุกโปรแกรม หรือถ้าโปรแกรมไหนมีให้โหลด x64 กับ x86(32bit) ก็เลือกโปรแกรมตัวแรกครับ ไดร์เวอ ต่างๆ ที่เป็น64บิทก็ม่ไม่น้อยไปกว่า 32บิทแล้ว
    vga ก็ลงไดร์เวอ 64บิทได้ด้วย

ผมยังใช้ XP 32bit อยู่เลยอ่า -*-

Comment

ตอนนี้ใช้ Vista x86 อยู่
      ผมก็อยากจะลงอยู่อ่ะนะ แต่ Wireless LAN USB Adapter ผม ไม่มี ไดร์ฟเวอร์ 64 Bit -*- (เวปผู้ผลิตก็ไม่มี)

แต่รอลุ้น 8600GT จะเล่น Crysis ได้ดีขนาดไหน (ถ้าไม่ค่อยดี จะสอย 8800GT มาเลย หึหึ)
      Last edited by Oruzawa; 23 Oct 2007, 16:33:30.

Comment

รับทราบครับ

Comment

เดี๋ยวตัวเต็มมาจะลองซักตั้งดูครับ
          ปรับ LOW + Medium พอ ^^

Comment

ทางที่ดี ผมว่าลง 2 OS จะเวิร์กไหมขอรับ
            64bit เพื่อ Crysis แลัการศึกษา only
            32bit เอาไว้ทำงาน+อะไรที่มันยังไม่ซัพพอร์ท

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              เดี๋ยวตัวเต็มมาจะลองซักตั้งดูครับ
              ปรับ LOW + Medium พอ ^^
              มัน All high ได้เลยนะนั้น

Comment

Working...
              X