Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอระบายหน่อย เกี่ยวกับ D-com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*-

Originally posted by hamoy View Post
    ลองเอาไปเครมที่ตึกสรรพวุธสิครับ
    ผมเอา HDD ไปเครมมา ไปตอนประมาณ 8.30 น.
    เพราะว่าลางานช่วงเช้า พอเข้าไปกรอกข้อมูลเสร็จ เขาบอกให้นั่งรอ
    ผมเลยออกไปอัดยาข้างนอก เสร็จก็มานั่งตรงมุมอ่านหนังสือ เปิดหนังสือ
    Comฯ Today ได้ 4-5 หน้า เขาก็เรียกชื่อละครับ
    เขาก็เอา HDD ใส่ซองมาให้ ผมก็ยัง งงๆ เอ๊ะ ตัวเก่าป่าวหว่า
    พอลองดู Serial อ่อ ตัวใหม่แฮะ ยัง งงๆ ว่าทำไมมันได้เร็วแท้

ปล.ผมไปตอนมันเปิดพอดีมั้ง เลยได้ของเร็ว
    ไม่ทราบว่าไปยังไงหรอครับ ตึกสรรพวุธ อยู่แถวไหนครับ
    แล้วอาการแบบนี้ครับ ฮาดดิสผม มันดีเทคเจอบ้างไม่เจอบ้าง แล้วแต่ช่วง เวลาอ่านเสียงดัง แล้วบางทีเวลาบูตวินโดว์ มันไม่ยอมอ่านข้อมูล ทำไห้ค้าง ไฟฮาดดิสไม่กระพริบ แล้วที่สำคัญ มันทำข้อมูล ล่มทั้งฮาดดิส 2 ครั้งแล้วครับ (พาสซิชั่นหายไปเลย ) ถ้าเอาไปเครม เค้าจะหาว่าโกหกป่ะครับ ถ้ามันเสียบแล้วไช้ได้

Comment

Working...
    X