Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาdriverของnotebook Beltaครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาdriverของnotebook Beltaครับ

หาdriverไม่ได้ครับ เข้าเวป www.belta.com ก็ไม่ได้แล้วไม่รู้จะหาจากไหน เป็นnotebook Belta Model :M3S ครับ ใครพอจะรู้ช่วยบอกทีครับ

ลองเข้า http://www.enface.it/ita/supporto.php?tipo=1&id=33

Comment

driver belta ผุ้ใดสนใจติดต่อมาได้นะ

เราได้เห็นหลายคนได้ค้นหาเวปไซด์ของเบลต้ามามากแต่เวปไซด์นั้นไม่สามารถเปิดได้เลยเนื่องจากสาเหตุใดก้อไม่ทราบดังนั้นผุ้ใดสนใจโปรแกรมของเครื่องเบลต้า สามารถติดต่อมาได้ที่ คุณจี 083-8000-450

Comment

Driver belta

[QUOTE=จี;2024480]

เราได้เห็นหลายคนได้ค้นหาเวปไซด์ของเบลต้ามามากแต่เวปไซด์นั้นไม่สามารถเปิดได้เลยเนื่องจากสาเหตุใดก้อไม่ทราบดังนั้นผุ้ใดสนใจโปรแกรมของเครื่องเบลต้า BELTA Model:M3C

รายละเอียดเบื้องต้นจีบอกไว้ก่อนว่าทางจี ไม่มีให้ดาวโหลดใดๆทั้งสิ้น หากสนใจจริงๆ สามารถติดต่อมาได้ที่ คุณจี 083-8000-450 (กรุงเทพมหานคร รัชดาภิเษก) จีรับประกันความน่าเชื่อถือ100 % มีหลายคนติดต่อมาที่จีแต่บางรายไม่กล้าที่จะติดต่อรับแผ่นเลย (งงเหมือนกันค่ะ...*_*)

ยังไงผู้ที่เคยมาติดต่อรับแผ่นโปรแกรมกับทางจีไปแล้วกรุณาช่วยมาลงกระทู้นี้ด้วยนะคะว่า เป็ยยังไงบ้างโปรแกรมมีปัญหามั้ย หรือ อื่นๆ

ขอบคุณมากค่ะ ........จากคุณ จี

Comment

Driver notebook Belta Model :M3S

Originally posted by marijuana View Post
          หาdriverไม่ได้ครับ เข้าเวป www.belta.com ก็ไม่ได้แล้วไม่รู้จะหาจากไหน เป็นnotebook Belta Model :M3S ครับ ใครพอจะรู้ช่วยบอกทีครับ
          ลองเข้าไปโหลดดูนะครับที่นี่ ไม่รู้ยังได้หรือเปล่า

ftp://download.svoa.co.th/Drivers/SV...M363S/Drivers/

Comment

ในไทย รู้สึกจะ มี laser belta svoa ที่ใช้ notebook ของ clevo มาแปะยี่ห้อคับ

เบลต้าปิดตัวไปแล้วครับผม (คิดว่าเลเซอร์ด้วยเช่นกันเพราะใช้ศูนย์บริการเดียวกันก่อนปิด)

ยังหาdriverกับอะไหล่ได้ที่ svoa ครับ (ติดต่อเอานะ ผมลองละ บอร์ดไม่ต่ำกว่า 10k จึงซื้อใหม่เลยคับ)

จิงๆใช้ everest ดู hardware แล้วหาโหลดเอาเองก็ได้งับ

Comment

[QUOTE=G จี;2843557]
              Originally posted by จี View Post

เราได้เห็นหลายคนได้ค้นหาเวปไซด์ของเบลต้ามามากแต่เวปไซด์นั้นไม่สามารถเปิดได้เลยเนื่องจากสาเหตุใดก้อไม่ทราบดังนั้นผุ้ใดสนใจโปรแกรมของเครื่องเบลต้า BELTA Model:M3C

รายละเอียดเบื้องต้นจีบอกไว้ก่อนว่าทางจี ไม่มีให้ดาวโหลดใดๆทั้งสิ้น หากสนใจจริงๆ สามารถติดต่อมาได้ที่ คุณจี 083-8000-450 (กรุงเทพมหานคร รัชดาภิเษก) จีรับประกันความน่าเชื่อถือ100 % มีหลายคนติดต่อมาที่จีแต่บางรายไม่กล้าที่จะติดต่อรับแผ่นเลย (งงเหมือนกันค่ะ...*_*)

ยังไงผู้ที่เคยมาติดต่อรับแผ่นโปรแกรมกับทางจีไปแล้วกรุณาช่วยมาลงกระทู้นี้ด้วยนะคะว่า เป็ยยังไงบ้างโปรแกรมมีปัญหามั้ย หรือ อื่นๆ

ขอบคุณมากค่ะ ........จากคุณ จี
              ยังมีไม๊ครับพอดีได้เครื่องรุ่นนี้มาครับขอหน่อย ปอม 0868493115

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

อยากได้ กพรอำพ นะ นนา Belta Model :M3S

ใครมีdriver notebook ของ Belta Model :M3S บ้างครับขอบ้าง ขอเป็นแผ่นนะครับถ้ามีผมจะลงที่อยู่ไว้ให้นะครับ ค่าใช้จ่ายผมออกเอง
                  Last edited by pommee; 2 Jun 2009, 13:48:46.

Comment

หา ด้วย คน คับ.. ไม่ทราบ ว่า ยัง มี อยุ่ฤป่าว คับ..

Comment

ไม่ทราบว่าช้าไปหรือเปล่า แต่พอดีช่างที่ร้านซ่อมคอมพ์ที่ข้างบ้าน ตจว. เค้ามีเบลต้ารุ่นนี้พอดี Belta Model :M3S ไดรเวอร์ มีครบ รวมทั้งไดรเวอร์ของเวบแคมที่มากับ ตัวเครื่องด้วย ถ้าสนใจ แจ้งชื่อที่อยู่มาทางเมล์ครับ tarzan2546@gmail.com เด๋วจาคุยกะเค้าดู

Comment

ได้มาแล้วครับ ครบชุดจากแผ่นซีดี ใครอยากได้เข้าไปโหลดฟรีได้เลยครับ เจ้าของใจดี
                        http://www.mediafire.com/file/zgdcmymd3ud/BELTA_M3S.rar

Comment

M3Cมานกานได้ไหมคับ

Comment

Working...
                          X