Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ DRIVER SOUND หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ DRIVER SOUND หน่อยคับ

พอดีลง"ปรแกรม WINDOW XP ให้พี่ข้างบ้านอ่ะคับ แต่เค้าไม่มี DRIVER เมนบอร์ดมาให้เค้าบอกว่าร้านไม่ได้ให้มา มันเป็นคอม เซ็ตอ่ะคับ ยี่ห้อ BELTA พี่ๆท่านใดมีก้อรบกวนขอหน่อยนะคับ
    เป็น ชิบ ของ VIA อ่ะคับ ไม่มียี่ห้อเมนบอร์ดด้วย คอมเซ็ตยี่ห้อนี้ใช้ของไม่มียี่ห้อประกอบให้ลูกค้าอ่ะคับ

DRIVER

ลองหาดูในนี้ดูนะครับ
    http://www.jetway.com.tw/oldweb/evis...er/index-1.htm

Comment

ฺBelta เคยเจอNotebookมารอบนึงเเล้ว Upเเล้วมันออกมาประหลาด
      ใช้โปรเเกรมพวกSysinfoหาดูก่อนว่าเป็นChipอะไรเเล้วก็ค่อยหาDriverจะดีกว่า

ของผมInstall driverไม่ได้ มีเเผ่นเเท้มาด้วยงงมาก พอดูบอร์ดเเล้วเข้าใจเลยครับ
      มันไม่มีsound เป็นรุ่นลดoption เเต่ยังดีครับบนบอร์ดมีเบอร์บอก ซื้อhardwareมาinstallก็จบ

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ ตอนนี้หาได้แล้ว ขอบคุณอีกครั้งนะคับ

Comment

Working...
        X