Announcement

Collapse
No announcement yet.

K8N Neo4 Platinum ยังน่าเล่นอยู่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• K8N Neo4 Platinum ยังน่าเล่นอยู่ป่าวครับ

พอดีเสียดายแรม DDR1 ก็เลยอยากเล่น939
    MB/K8N Neo4 Platinum เป็นไงบ้างครับหรือว่าเป็นอย่างอื่นดี
    ใครที่เคยเล่นช่วยบอกหน่อยครับ.....หรือว่าจะไปเล่น AM2 ดี..

ผมว่าน่าเล่นอยู่ครับ ใช้อยู่ไม่มีปัญหา อัด3000+ ได้2.7 ถ้าไม่ติใจเรื่องsli ตัวนี้น่าใช้คับถูกด้วย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
      ผมว่าน่าเล่นอยู่ครับ ใช้อยู่ไม่มีปัญหา อัด3000+ ได้2.7 ถ้าไม่ติใจเรื่องsli ตัวนี้น่าใช้คับถูกด้วย
      ผมใช้เหมือนกันใชดีด้วย เล่น NFS:most Wanted ปรับทุกๆอย่างสุดๆ 1024*768 ไม่มีกระตุก

แต่ไม่รู้คล็อกไง ช่วยบอกสูตรทีครับ ลาก ไป 2.1 เอง กลัวอะครับ ใช้ 3000+ บอร์ดเดียวกับคุณ แรม Kington 512*2 ครับ กับสปาร์ค 6600 ธรรมดา
      Last edited by sakuraba; 3 Nov 2006, 13:08:28.

Comment

เง้อถ้ายังไม่ซื้อลองดูasus a8n sli ก็ได้ครับราคาตกแล้วครับ หรือถ้าเจ้า939ก็dfi lanpartyครับแรงไม่ต้องง้อddr2แบบam2เลยครับ

Comment

ใครเคยใช้กับ Vga ATI บ้างครับมีปัญหาบ้างหรือป่าวครับ

Comment

ท่านที่ใช้อยู่ไม่คิดจะขายมั่งเหรอ หาอยู่คับ

Comment

Working...
            X