Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกจาก M2n-e ที่หาไม่ได้อีกแล้วจะเล่นบอร์ดตัวไหนที่ศักด์ศรีเท่าเทียมกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Biostar T690G ครับ

Comment

อ่า วันนี้ผมไปเดินเล่นพันทิพมามีเจ้า M2N-E มาใหม่แล้วครับผม ที่ร้าน Compute&more ครับผม

Comment

ถ้าเน้นoc นะครับ DFI ULTRA2 M2 3300 แน่นอนกว่าครับ ถึงจะเป็นชิพ NF4 ก้อเหอะ แต่มันแรงจริงๆครับ

Comment

บอร์ด ยอดนิยมมาแล้วเหรอครับ งึมๆ
          แต่ใจตอนนี้ชักจะไปที่ DFI แล้วสิ

Comment

Shanaou

จริงครับ วันนี้ผมก็พึ่งไปถอยมาหมาดๆๆ

Comment

DFI ULTRAII M2 มาแรงจริงๆ เล่นเอาซะM2N-E สวย+แรง ชิดซ้ายไปเลยหรอนี่

Comment

พี่แบตๆๆๆ
                เอา abit ดีกว่า ความชอบส่วนตัว แต่biostarผมว่าไปงั้นและคงหาไม่ได้แล้วละตอนนี้
                abit ประหยัด ตังพี่

Comment

โหะๆก้อDFI ของเค้าดีจิงๆ ครับ ไฟ ให้มาสุดๆ เวลาอัดก้อยั้งๆมือหน่อยนะครับ เด้วจะแต๊ป

Comment

รุ่นหนายอ่ะน้องอาร์ต Fatality เหรอ มันเกินงบและมีช่องเสียบ PCI น้อยไปอ่ะ เดี๋ยวเสียบ SB0100 กับการ์ด ไวร์เลสแลน ไม่ได้อ่ะคับ

แต่ได้ยินว่ามี M2N-e เข้ามาเพ่นพ่านในพันธ์ทิพย์อีกแล้วนะ ยังไม่มีเวลาไปเดินดูเลย ไว้กลับเมืองไทยแล้วไปเดินดูอีกที

Comment

พี่แบต จะเล่นซิปเชย รุ่นไหน ละ590 เปล่า หรือ520 เดวดูให้ เอาเบบ มีpci เยอะหรืองับ

Comment

คงไม่มีงบถึง 590 อ่ะคับน้องอาร์ท อยากได้ PCI อย่างน้อย 2 ช่องคับ ไว้ใส่การ์ดเสียง กับการ์ดไวร์เลสแลนอ่ะคับ ตอนนี้ใจไปอยู่ที่ DFI SLI M2 แว้วอ่ะอาร์ท มีความเห็นไงมั่ง

Comment

Working...
                        X