Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้ว่าอาการนี้เกิดจากอะไร ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้ว่าอาการนี้เกิดจากอะไร ช่วยทีครับ

มันมี popup เด้งขึ้นมา ตามรูปอะครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร แล้ว มีวิธีแก้ หรือไม่ ช่วยบอกด้วยครับ จะขอบคุณมากเลย
    เพราะเวาลามี popup เด้งขึ้นมา ทีไร เข้าโปรแกรมอะไรไม่ได้เลย พอเข้าโปรแกรมไหน ก็เด้งขึ้นมาตลอด

เปิดเครื่องแรกๆจะไม่เป็น แต่พอเปิดไว้สักพัก จะเด้งขึ้นมาครับ
    Attached Files

ไม่รู้จัก Program รอท่านต่อปาย ^^"

ps ถ้าท่านกะมะรู้จักมันด้วยเหมือนกัน/ไม่ได้ใช้มัน กะปาย ลบ program นี้ออกจาก control panel > add/remove program แล้วน่าจะหายงับ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
      ไม่รู้จัก Program รอท่านต่อปาย ^^"

ps ถ้าท่านกะมะรู้จักมันด้วยเหมือนกัน/ไม่ได้ใช้มัน กะปาย ลบ program นี้ออกจาก control panel > add/remove program แล้วน่าจะหายงับ
      ภาษาเด็กแนว -*- อ่านยากมากมาย

Comment

แวะมาดู

Comment

ผมเคยเจออาการนี้นะ

แต่ว่าเป็น WindowExplorer.exe
          อาการเหมือนคุณเลย มันจะเด้งขึ้นมา

พอกด Don't Sent มันจะค้างไปแปปนึง จากนั้นก็เด้งขึ้นมาใหม่
          เวลาจะเข้า My com หรือเข้าโปรแกรมอื่นๆ ก็ต้องปล่อยมันค้างไว้

Repair win น่าจะหายนะครับ (ผมเคยทำแล้วหาย)
          ใส่แผ่น Win แล้วลงทับเลยครับ

ปล.ผิดพลาดขออภัย

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับทุกท่าน เดี๋ยวจะลองทำดูนะครับ

Comment

Working...
            X