Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากลองเล่น pes 2008 เเล้วพบว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากลองเล่น pes 2008 เเล้วพบว่า...

วินนิ่ง ภาคนี้มี 3รูปแบบภาพให้เล่นกัน

1.ปรับ high หมดภาพสวยงามเชิ๊ง หน่วงๆนิดๆ เเต่ก็ลื่นดี

2.ปรับ medium ภาพคล้ายๆpro6 เเต่สวยกว่านิสนึง ก็สนุกดีตรงกระตุกน้อยลง

3.เเต่ที่ฮามากคือ ตอนปรับต่ำสุด สังเกตุกันใหม ภาพเสื้อผ้า มันยังกับภาพกาตูนร์เลย เอิ้กๆ

เเต่ก้อได้อารมส์ไปอีกเเบบ

สรุป วินนิ่งภาคนี้มี 3อารมส์ให้เล่นเลย เอิ้กๆๆ

ปล. ไม่รู้ว่าผมเห็นภาพอ่างงี้คนเดียวรึเปล่า สเป็คผม p4-ram 1 gb-8600gts

ต่างกันเยอะงั้นเลยเหรอครับหน่ะ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไม่รู้อะคับว่าเป็นที่เครื่องผมคนเดียว รึเปล่า

รึอาจจะเป็นที่ทางวินนิ่งเขาจงใจเป่า เเต่ก้อฮาดีอะคับ

ภาพอย่างนี้ก้อดีนะ เหมือนอ่านการ์ตูนเเล้วมาเล่นpes ได้อารมมาก อิอิ

Comment

ปรับสุดเหมือนดินน้ำมันเลย

Comment

ใช่ครับ เสื้อผ้าออกมันๆวาวๆยังไงชอบกล ยังกะทหารตัวเขียวๆในเกมนึง

Comment

ปรับ high อย่างเดียวเลยผม
            Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:10:35.

Comment

เริ่มทำความคุ้นเคยกับระบบได้แล้ว
              SAHA ได้10เต็มเลยแฮะ
              Last edited by Khow; 20 Aug 2008, 22:10:35.

Comment

โหดมากท่าน 25-0 แบบยากสุดใช่มั้ยอ่ะ ขอคาราวะ

Comment

เอ่อ พี่ครับ ถ้า 25-0 เเล้ว ระดับยากสุด ผมว่าพี่เลิกเล่นเถอะพี่

ไม่มีใครสู้ได้หรอกคร้าบบบบ ข้าน้อยขอยอมศิโรราบ เเต่โดยดี อิอิ

เเต่พูดถึงระบบเเรกๆก็ไม่คุ้นนะ เล่นไปเล่นมาชักคุ้น มันดีเหมือนกันเเหะ(เล่น3ตาเเรกเเพ้คอมอย่างเดียวเรย เศร้า)

Comment

เล่น regular ครับเพราะระบบการเล่นภาคนี้ผมยังไม่ชินเกมเพิ่งออกเอง Top player ยิงอย่างเก่งไม่เกิน5ลูก
                    มันอุดสุดยอด กำลังพัฒนาฝีมือครับผมแค่เล่นพอเล่นได้ไม่ได้เก่งอะไรนักหนาครับ
                    แต่ Top player เปิดบอลมา นาทีแรกหลุดเข้าไปยิงก็มีครับ com มันเหวอ ผมเองก็งงๆยิงเข้าได้ไงวะ
                    Last edited by Khow; 24 Oct 2007, 19:45:28.

Comment

เล่นแบบกี่นาทีครับท่าน ทำไปได้

Comment

10นาทีครับ แบบ5นาทียิง 25ลูกนี่คงยากครับ เพราะ12วินาทียิง1ลูกมันก็เกินไปแล้วกว่าจะลากกว่าจะส่งหามุมยิงอีกก็เกิน 12วินาทีแล้วครับ
                        ในรูปจริงๆยิงไป 24ลูก คอมมันแถมทำเข้าประตูตัวเองอีก1ลูก (สงสัยน้อยใจ)
                        วันนี้สงสัย Topform ปกติไม่เคยยิง โหลๆ (2โหล24) แบบนี้เลย

Comment

ผมยังไม่เคยเล่น คับ ไม่ทราบว่าสเปคตามรายเซ็นต์ผมเล่นได้ป่าวคับ

Comment

สเปคท่านเป็น VGA อะไรครับ ถ้า onboard อดครับ

Comment

คิดว่าภาพห่วยกว่าเดิมนะ กินสเปคมากขึ้น ซึ่งแปรผกผันกับภาคก่อนสิ้นเชิง ภาคนี้เน้นภาพห่วยกับกินสเปคเป็นหลัก
                              ภาคเก่าดูเป็นวินนิ่ง แต่ภาคนี้เอาใจฝรั่งเกินไป ทำออกมาแล้วอรรถรสหายไปเยอะ

Comment

Working...
                              X