Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีการเปิด HDR ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีการเปิด HDR ครับ

คือ ผมเพิ่งจะมือใหม่อ่ะครับ อยากทราบวิธีเปิด HDR อ่ะครีบ ไม่ทราบว่าเปิด ได้จากภายในเกมอย่างเดียวหรือว่า เปิดจากไดรเวอร์ก้อได้อ่ะครับ ชาวยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ การ์ดจอผมเป็น Geforce 7900 gs ครับ

เปิดจากในเกมได้อย่างเดียวครับ เกมไหนไม่ Support HDR ก็เปิดไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ แล้ว C&C 3 เปิดได้ไหมอ่ะครับ

Comment

ดูในOptoinเอาจิ อันไหนก็มันมีHDR แสงมันจะวูบวาบมากเลยนะ *-*

Comment

Working...
        X