Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark HD2900Pro @ XT (512MB)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3DMark HD2900Pro @ XT (512MB)

E6600 @ 400 x 9 (3.6G) 3DMark05

E6600 @ 400 x 9 (3.6G) 3DMark06

หุหุหุ
    แรงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ราคาไม่ึถึง หมื่น

Comment

ถามหน่อยครับแล้วตัว DDR4 1GB มายังครับ แล้วจะมาเมื่อไหร่

Comment

แรงมากครับ เทียบxtแท้เลย

Comment

Originally posted by bapladoc View Post
          ถามหน่อยครับแล้วตัว DDR4 1GB มายังครับ แล้วจะมาเมื่อไหร่
          1G ที่ Jedi มาแค่ตัวเดียวครับ เห็นว่าไปตัวแรกเลย เด็กหนุ่มมหาลัยไหนไม่รุ สอยไป ทาง Jedi บอกว่า A&L ก็ยังตอบไม่ได้ว่าของจะมาอีกเมื่อไร ทั้ง 512 และ 1G เลยอ่ะงับ

Comment

จขกท.ลองอัดการ์ดยังครับ มันไปได้เท่าไรอ่ะ

Comment

Originally posted by sc View Post
              จขกท.ลองอัดการ์ดยังครับ มันไปได้เท่าไรอ่ะ
              ยังครับ ไม่ชอบลาก VGA งับ อิอิ ไว้รอดูท่านอื่นๆ ลากก่อน แล้วไว้เอาเป็นมาตรฐานไว้ลากตาม เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
                ยังครับ ไม่ชอบลาก VGA งับ อิอิ ไว้รอดูท่านอื่นๆ ลากก่อน แล้วไว้เอาเป็นมาตรฐานไว้ลากตาม เอิ๊กๆ
                850/1000 จัดไป. ไม่ต้องลาก Mem เกิน 1000 นะ ไม่ไหว และไม่ค่อยมีผลต่อความเร็ว

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
                  1G ที่ Jedi มาแค่ตัวเดียวครับ เห็นว่าไปตัวแรกเลย เด็กหนุ่มมหาลัยไหนไม่รุ สอยไป ทาง Jedi บอกว่า A&L ก็ยังตอบไม่ได้ว่าของจะมาอีกเมื่อไร ทั้ง 512 และ 1G เลยอ่ะงับ
                  บอกตามตรงนะ 2900p Serie นี้มันผลิตมาน้อยนะ และน่าจะหายากแน่นอน

1. 2900p ออกมาเพื่อตัดกระแส 8800GT ชั่วคราว
                  2. Dealer ไทยคงไม่มอง เพราะคงจะไปมอง RV670 ที่ใหม่กว่า แต่ Spec กากกว่า

Comment

ถามว่าคุ้มไหมสำหรับ 2900p

บอกได้คำเดียวนะว่าคุ้ม สำหรับราคาที่เปิดตัวที่ผมซื้อวันแรก เพียง 8820 บาท

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
                      ถามว่าคุ้มไหมสำหรับ 2900p

บอกได้คำเดียวนะว่าคุ้ม สำหรับราคาที่เปิดตัวที่ผมซื้อวันแรก เพียง 8820 บาท
                      ซื้อที่ใหนครับเนี้ย ทำไมถูกจัง
                      เผื่อคราวหน้าจะได้ไปหา 8800gt ได้ราคาถูกบ้าง

Comment

ได้มา 8820 เหมือนกัน 555+

Comment

เบื่อแล้ว ก้อมาแบ่งกันแรงในit marketมั่งนะครับ คิกๆ

Comment

แรงอย่างไรก็ไม่เท่าใจเรา เพราะเรามันไม่พอครับ อิอิ

Comment

แรงกว่า GTS อีกนะนี่
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X